ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

ก็เริ่องของคนสองคนอีโก้สูงืั้งคู่ แต่ต่างคนต่างก็ต้องหาความสุขให้ตัวเองต่อไป

kk2016

แต่ละคนก็ย่อมมีความคิด มุมมอง แตกต่างกันไป สุดท้ายก็ต้องยอมรับความคิด มุมมองของคนอื่นที่มีกับเราให้ได้

utmutm

siri inn

เลือกคนที่เขาสนใจเรา ก่อไม่ผิดนะ

mourning.moment

ก็ ต้องยอมรับผลจากการตัดสินใจของตัวเองนั่นแหละ เลือกแล้วนี่นา ตัวเองอาจเปลี่ยนใจไปมาได้ แต่คนรอบข้างจะมารอความโลเลของตัวเองไม่ได้หรอกนะ ชีวิตมันต้อง Move On

elviswhat

พ่อเบย์เราเลยโชคดีเหมือนมีเมียสองคน แต่เรื่องโกโก้นี่สิ สงสารโกโก้ขึ้นมาจับใจ ทั้งที่รักมาก ๆ อยู่แท้ ๆ แต่กลับต้องมาทนเห็นสิ่งแบบนี้มันบาดตาบาดใจมากก็เหมือนกับที่เบย์เจอตอนที่โกโก้แต่งงานนั้นล่ะ ต่างคนต่างมีบาดแผลทั้งนั้น

soidao

somc217

โกโก้ดูเหมือนจะเป็นผู้แพ้ในเรื่องนี้ แล้วจะมีอะไรที่แสดงถึงชัยชนะของเธอบ้างนะ ? รออ่านบทสรุปครับ
ขอบคุณมากๆ

1234non

ถึงตอนนี้แอบสงสารโกโก้เหมือนกันแหะ จะรักก็ไม่ได้รัก

Sakoda

ขอบคุณมากๆๆนะครับ สำหรับงานเขียนดีๆอีกครั้ง รักษาสุขภาพด้วยนะครับ^__^

oay02

โกโก้เป็นคนเลือกเองก็ต้องยอมรับการตัดสินใจของตัวเอง ส่วนนายเบย์ก็เลยโชคดีเหมือนมีเมียทีเดียวสองคน

tetete

นี่แหละน้อพวกหยิ่งอยากชนะทุกคนต้องตามใจ เจอหนักๆซักครั้งดัดนิสัยจะได้สำนึกซะบ้าง

araiwaaa

กำ จริงๆผมไม่คิดว่าโกโก้ผิดอะไรนะ แต่ก็นะความรักมันบางครั้งก็สับสนและซับซ้อนแบบนี้

st23652

โก้นี้ก็ตื้อจังเลยเนอะ ปกติเราจีบใครไม่ติดเราก็จะไม่ยุ่งอยู่เเล้วมันยากที่จะทำใจจริงๆ

Nxxm wap

ตอนจบดูเศร้าๆ จะมีตื่นเต้น ตอนท้ายๆ ไหมนะ  ::Hmmm::