ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wolfeyes

โก้เลือกเองเจ็บเองจะโทษใครได้

pomse

โกโก้เอ๋ย เธอเอาเหล็กทิ่มมือตัวเองแท้ๆ

Yim Orn

ต่างคนต่างฝืนใจ อ่านๆไป ไม่ใช่แค่อีโรติค แต่ลึกซึ้งจริงๆนะ ไม่แน่จริงอย่าท้าใครอย่างนั้น

dunze

สุดท้าย เบย์ก็ไม่ได้แอ้มโกโก้สินะ

Pongsathorn Weerahong

ต้องเป็นท่อนเพลงนี้ เจ็บนี้อีกนาน ความรักออกแบบไม่ได้ จบลงแบบที่เจ็บปวดทั้งคู่ เบย์มีสองสาวให้คลายเครียด น่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุด

huge_jackman

มาทั้งเพลงเลยนะครับ

แต่เลือกแล้วต้องลุยต่อครับ มามัวมองอดีตไม่ได้

7946410

ชีวิตโก้เป็นคนกำหนดทางเดิน ผิดก็ต้องรับสภาพ

oat826

ผมสงสารโกโก้ครับ ที่เธอต้องแพ้ในที่สุด

notely

ทำไมรู้สึกสงสารโกโก้จังเลย เบย์ก็ใจแข็งเกิน แต่ก็ดีแล้วจะได้ไม่ต้องมีอะไรค้างคา

longman_44

โกโก้ตัดสินใจเองแล้วมาเสียดาย..จะเอาเขาทำชู้.ใครจะยอม

MinTTT17

เศร้าแทนโกโก้เลย แต่ก็นะเลือกเอง
ส่วนเบย์จบแบบนี้สบายตัวเลย

neimuchan

บอกได้เลยว่าไม่ได้น่าสงสารอะไรตรงไหนเลยนะ........

ตัดสินใจเอง ยุ่งวุ่นวายกับเค้าเอง เสนอหน้าไปหาเค้าเอง

ทุกสิ่งทุกอย่างนี่ตัวเองล้วนๆเลยนะ
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

ThTh43

น่าสงสารโกโก้น่ะๆแต่ตัวเองก็เลือกแล้วก็ต้องทำใจให้สิ่งที่ตัวเองเลือก

poppyza

จบ แบบเรียวดี ชีวิตจริง ต้องแบบนี้ไม่มีใครได้ทุกอย่าง มีเสียใจมากกว่าดีใจ

Tom525218

สงสารแต่โกโก้ไหนจะ้รื่องความรัก เดี๋ยวอีกพักเรื่องงานและธุรกิจก็ตะตามมาอีก