ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gift123

โกโก้ๆม่น่าเลยครับแต่ตัดสินใตเองๆปแล้วคงจ้องรับให้ได้อะนะ

chanky2007

อย่างน้อยก็ดีกว่าเป็นชู้ชาวบ้าน
ส่วนตัวไม่สงสารโกโก้ เพราะเลือกเอง

แต่ก็นะ แอบเสียดายเฉยๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

naitoom

ผูกปมไว้สำหรับภาคต่อหรือเปล่าครับ ดูท่าผู้แพ้จะเป็นทั้งสองสาวนะครับ

tltl555

tanin.jatjarungwong

สงสารโกโก้  แต่โกโก้ก็เลือกแล้ว รอติดตามต่อไปว่าจะเป็นยังไง

Weerapong.norasrn1970

เผื่อจะรู้ว่ารักมันก็สายแล้วนั่น

vichail

เดาทางไม่ออกเลยว่าจะจบทางไหน

Suriyu Buarung

เลือกเพลงได้เข้ากับเนื้อหามากครับ  เจอแบบนี้เข้าไปนี่เจ็บจี๊ดเลยทีเดียว

Solderman

นี้ล่ะน่าเลือกผิดชีวิตเปลี่ยนโกโก้เเต่งงานแล้วก็ไม่มีความสุข

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

บางความสัมพันธ์ขาดแล้ว อย่าหวังจะต่อติดอีกเลย
ถ้าเชียร์แบบนิยายก็ึคงอยากให้ได้โกโก้ แต่ถ้ามองเป็นเรื่องจริงแบบนี้ดีที่สุดแล้ว

adas

ทิฐิและอีโก้มีกันทุกคนเพียงแต่ใครจะเป็นผู้ยอมรับเท่านั้น...ขอบคุณครับ

Floridaaa

boon66

เรื่องความรักไม่มีถูกผิด

มองแล้ว. เป็นผู้แพ้ทั้งคู่

รักแต่อีโก้มันค้ำคอ

คงได้แต่เป็นความหลังให้หวลระลึกยามชรา

timshel

flask

จบแบบเจ็บๆทั้งสองคน​ แพ้ทั้งคู่​ แต่ผู้หญิงดูหนักกว่า