ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timemie01

เป็นเรื่องที่ไม่เน้นมากแต่ละเอียดเล่นกับความรู้สึกเล็กๆน้อยๆตลอด

test nana

จบแล้ว ขอบคุณมากครับ สงสารโกโก้

Sitthikirn

ก็สงสารโก้อยู่เหมือนกันนะครับ แต่ว่าโก้เป็นคนเลือกเอง ก็คงต้องยอมรับผลที่ตามมาละครับ

Prince Ma

น่าสงสารโกโก้จังเลย แอบรักแต่เค้าไม่รู้

คุณชายขี้เหงา

ทุกคนมีสิทธิเลือกทางเดินของตนเอง

btr12345

น่าสงสารโกโก้ เลือกแล้วก็ต้องรับผลที่ตามมา

Tomsport

คิดว่าไม่ได้ทำบุญมาร่วมกันเป็นเนื้อคู่กัน

ophoneyo

น่าสงสารมากครับ สงสัยโชคชะตาคงไม่ได้มาด้วยกัน ต้องรับกับผลที่ตัวเองเลือกครับ

na1987

ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ แบบนี้นะครับ เป็นกำลังใจให้กับผู้เขียน

na1987

teerawatc

จบได้ดีมากครับ

เป็นเรื่องเสียวที่อ่านแล้วอยากร้องไห้ตาม

เพลงของตองในตอนจบ ก็ดูเข้ากับเนื้อเรื่องได้อย่างดี

ตั้งใจอ่านถึง 2 รอบครับ ตอนนี้

คนแพ้คือเบย์ที่โดนปฎิเสธในตอนแรก แต่ได้ได้ชัยชนะในตอนสุดท้ายเพราะคนที่หวั่นไหวที่สุดคือโกโก้

เหมือนกับหนังสือที่เคยอ่านในตอนวัยรุ่น  เรื่องอยากให้คุณเป็นผู้แพ้

เป็นเรื่องสั้นหลายๆเรื่องรวมในเล่มเดียว ตัวเอกทำดีมีเหตุผลในตอนแรกแต่จบที่ความพ่ายแพ้

D11T

win2910029

มันยากนะ แต่ทุกคนก็ต้องยอมรับผลของทุกๆการตัดสินใจทั้งนั้น

wjoe44

ต่างคนก็ไม่ยอมกัน สุดท้ายก็ไปกันไม่ได้