ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Navavee Stronger

จบเศร้าๆนะครับ ที่จริงแล้วเหมือนทั้ง
เบย์และโกโก้มี ego ที่สูงกันทั้งคู่
ผลลัพธ์จึงจบลงที่การจากลา

wjoe44

หักดิบโกโก้เลยนะครับ น่าสงสารโกโก้

anwjo7

Narakja Naka

::Oops::จบแบบนี้คงไม่ได้เย.กันแน่เลย ขอโทษนะครับ ไม่สุภาพไปหน่อย ผมมันสายฮาร์ดคอร์ครับ ตบจูบ 55

Paradise

ซีนนี้สงสารโกโก้จังเลยอ่ะ
เพราะทิฐิของตัวเองแท้ๆ

makecloud

อ่านแล้ว เหมือนจะชนะแต่ก็แพ้ทั้งสองคนนะ  ::Thinking:: เบย์อาจจะมีสาวๆ หลายคน แต่จะรักเท่าโก้ไหม? โก้ถึงจะแต่งงานแต่ก็ไม่ได้รักสามีมากเท่ากับเบย์ แค่เป็นตัวเลือกที่ดีเท่านั้น  ::Thinking::

xxocco

เรื่องนี้เหมาะทำละคร แบบรักจำพราก

dwarf

ขอบคุณครับ.. ชีวิตมีเพียงแค่นี้แหล่ะ​ บางครั้งเรามัวแต่หลอกตัวเอง​โดยที่ไม่ยอมรับความรู้สึกตนเอง.... เมื่อถึงเวลาก็สายไปเสียแล้ว

oddsk

Montakan

::HeyHey::แพ่หรือชนะก็ไม่เป็นไรชีวิตต้อง้ดืนต่อไป

เปอ ครับ

aodpasa

แพ้ไปซะทุกทางเลย แถมจะเสียเลขาอีก

darter

สงสารเหมือนกัน แต่ผมว่าดีแล้วครับถ้าไม่เห็นค่าก้อควรจะเปนเช่นนี้

mighty

ทิฐิและอีโก้มีกันทุกคนเพียงแต่ใครจะเป็นผู้ยอมรับเท่านั้น...

dawdom