ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาย ชรา

สงสารโกโก้แก้ไขอะไรไม่ได้เปนคนเลือกเองก็ต้องรับกับสิ่งที่ตัวเองเลือก

Ryoma Kechi

ชีวิตต้องก้าวไปข้างหน้าเสมอ
แต่ใจแข็งสุดๆ

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

non5432112345

ลุ้นมาก ว่าจะโคจรมาพบกัน ว่าแต่จะจบยังไงหนอ สงสัยจะเศร้า เหออ

spty24

แล้วเรื่องนี้ถือว่สแฮปปี้เอนดิ้งมั้ยครับ ทุกคนก็เหมือนจะมีความสุข ยกเว้นโกโก้ อยากแต่เอาชนะโดยลืมมองไปตัวเองกำลังเป็นคนแพ้

bmaII

เรื่องมันเศร้า ไม่เลือกเขา เขาไม่สนใจ ช้ำใจไป

dodoza2

น่าเศร้าแหะแต่โก้ก็แต่งงานแล้ว ขอบคุณมากครับจบสักทีกับตอนของเบย์สนุกมากครับ

Rotwasin Fc

แพ้ทั้งคู่...ชนะบนความพ่ายแพ้...

iifly

เพลงดีจังหวะโดน มันดราม่าสุดๆจริง

ped444

เพลงมาแบบนี้คงตรอมใจไปอีกนาน

typhoon41

กำพล

คนที่ไม่เคยคบเป็นแฟนแถมมีผัวแล้วจะมาเสียใจกับคนไม่เคยคบจริงๆเหรอ

เสพสม

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว   สงสารยัยโกโก้ซะนิดหน่อยก็แล้วกัน

sammyadong

มาเฉลยเอาตอนท้ายนี่เอง เพราะทิฐิที่ตัวเองมี ไม่ยอมรับควาใจริง สุดท้ายก็ต้องแพ้อยู่คนเดียว

weeraj

น่าสงสารโก้แต่เค้าเลือกเองต้องยอมรับมัน