ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

vrsiam

เกินคาดกับประวัติน้องขวัญ ไม่นึกว่าจะเคยโชกโชนสุดในบรรดาทุกสาว

sammyadong

อยากให้มีตอนสาวๆโดนรุมเวียนเทียนแบบหลายๆคน จนจนหุบไม่ได้ แบบแรงๆ

gai

พึ่งจะมาอ่านนะครับ 
แต่ น้องขวัญ นี้ พอจะร้อนก็ ร้อนแบบไม่หยุดเลยนะครับ

Titanจู่โจม

อยากให้มีภาคต่อนะครับ ตามมาหลายปีแล้วครับ

nui06

ถ้ามีภาคต่อขอให้ขวัญเริ่มจำเหตุการณ์การตอนร่านได้และเล่าให้แบงค์ผัวรักฟัง...

beer_a_riddler

ขอบคุณครับสำหรับตอนนี้
มาลงเสียงว่าอยากอ่านต่อครับ
ยังมีปมอีกเยอะเลยที่แต่งต่อได้
...
ปล. ทีมรัน  ::Confident::

game14974

ขวัญเปิดประสบการณ์ใหม่แล้วแบบนี้​ กลับมาร่านสุดขีดแน่

Asura4237

อ่อ ที่แท้ขวัญนี่เองที่เป็นคนร่ายมนตร์

eglebudsob

จบดีครับ กวาดเรียบในที่สุด
ชอบสาที่สุดละ เซ็กซี่แล้วก็กล้าดี

shadowfier

ขวัญจะหายไหมนิแบงก์​จะแก้คำสาปได้ไหม

Kingmar

สุดยอดเลยขวัญแต่อยากให้โดนด้านหน้าด้วยนะครับ 

sirasit khamsom

เปิดเผยเรื่องที่ปกปิดออกมาแล้วน้องขวัญ ตัวตนที่แท้จริง อยากให้มีตอนค่อไปจังเลย

sos-sos

Montakan