ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

windy007

Auddy2519

phuwon

ความลับของขวัญเริ่มเผยออกมาแล้ว​จะเป็นยังไงต่อเนี่ย
ขอบคุณผู้แต่ง​มาก​ครับ​ส​ำ​ห​รับ​ผลงาน​ดีๆ

chanky2007

ประตูหน้าไม่ได้ ประตูหลังก็ยังมี
อ่านไปเสียวไป ได้อารมณ์สุดๆ

แต่ก็อยากให้มีต่อไปเรื่อยๆ

ภาคต่อน่าจะเพิ่มตัวละคร แล้วเนื้อหาเป็นช่วงโตขึ้นอีกหน่อยครับ
ผมว่าไปต่อได้อีกหลายทางเลยครับ

รอติดตามครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

poster007

เขียนต่อเลยคับกำลังมันเลยเขียนภาคขวัญต่อเลย

zazter4

จบเสียแล้ว น่าเสียดาย กำลังสนุกเลย ขอบคุณครับ

natt4556

Darkreader

ตอนจบเมียๆ ทั้งหลาย จะพร้อมใจกันมารุมพระเอกหรือเปล่าเนี่ย

Boy A Man

มาถึงตอนจบซะแล้ว ขวัญเองก็ไม่ธรรมดาเลยนะครับ
เรื่องแนวๆสลับร่างหายากครับ
ภาคต่ออยากให้คงธีมสลับร่างต่อไปครับ
และอยากให้สาวๆได้ใช้ร่างแบงค์ และ ขวัญสลับกับแบงค์บ้างครับ

gaingane

ผูกปมโยงเรื่องได้ดีมากครับ อย่างน้อยก็รู้สึกว่าได้อ่านเรื่องที้แล้วจนจบ มีต่อเถอะนะครับ เป็นเรื่องตัวละครใหม่ก็ได้ครับ แล้วมีจากเรื่องนี้มาแจม

Nanashi

auddyxx