ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 7 : ตอน เพราะรัก

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 28, 2020, 05:19:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo3820

ไต๋กง จัดการริสาแล้ว...ลูกเรือน่าจะได้สนุกด้วยแน่ๆ

rruaay

สงสัยริสาจะติดใจและไม่รอดจากไต๋กงสินะ

phon14

ริสาจะรอดจากไต้กงไหมมาขนาดนี้แล้ว

elelle

ลองมาถึงขนาดนี้แล้วไม่น่ารอดไต้ก๋ง แต่. จะโดนอีกห้องเพิ่มด้วยรึเปล่านะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไต๋ก๋งลีลาดี ทำให้ริสาติดใจชะแล้วครับ

kiat224

Kapao30

peddo

ไฟฟ้าดับแต่ไฟกามไม่ดับ จากเรื่องราวตอนต้นมีสิทธิ์​ได้แอบปวดตับในความมืดแน่เลย ริสาจะเหมือนหมอฝนหรือเปล่านะ ดีว่าเคยเจอของ ใหญ่​แจ่ลีลาโหดอาจจะ​ยังรับไม่ไหว สู้เขานะ ริสา
ขอบคุณ​ครับ​

dddsss

เดี๋ยวริสาเรียกร้องให้ใต้ก๋งเอาเอง

Lion4

ริสาได้ประสพกามใหม่จากไต๋ก่ง ครั้งนี้เก่งขึ้นอีกแน่

cckllnw

เพราะนายเลยดนัย ริสาจึงต้องเป็นเยี่ยงนี้

ANO555

ริสาจะรอดไหมนี่ แล้วดนัยจะทำใจได้ป่าวนี่ต้องลุ้น

Phoowadol

อืม.....ไม่รู้ เป็นความจงใจ ของไรท์ หรือเปล่า  ทีเหมือน จะเฉลย อะไรบางอย่างกับสิ่งที่เกิดขึ้น.ภายในห้อง ระหว่าง เขาทั้งสามคน?  ::Dizzy::
รึว่าผม จะคิดไปเอง   ::Thinking::

แต่คํ่าคืนนี้กับพิเศษกว่าทุกคืน หญิงสาวที่อยู่ในฝันนั้น เธอมานอนอยู่ข้างกายผมในสภาพเปลือยเปล่า

แต่ไม่รู้ว่าทำไม?  ผมถึงไม่มีความสุขเลยซักนิด...
   คือ....ความเสียวที่ถ่ายทอดออกมา ทั้งหมดนี้  ที่จริงแล้ว มันคือความฝัน ของ พี่ดนัย คนเดียว ใช่มั้ยครับ.....อิอิ ::Horror::   ::Pull::
  ถ้าหากเป็นความฝันจริงละก็ ขอบอกเลยว่า มันช่างเป็นความฝัน ที่ ทั้ง ทรมานใจ แปล๊บๆ.ทั้ง มีความสุข แบบเสียว จี๊ดหัวใจ ที่สุดเลยหละครับ 
   ให้ตายเถอะ  นิ้วจริงเหรอ.?...นี่มันเสียบ เข้าไปทั้งดุ้นแล้ว  อะไรไม่จี๊ดเท่า ตรงแตกคาร่องนี่สิ.....โอย......  มีความสุขเป็นอย่างมากครับ.ที่อ่านตอนนี้แล้ว  ขอบคุณมากครับ

I2ta3ta3

จะรอดไหมริสาหรือจะกลายเปนทาสขอไต๋กง