ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 7 : ตอน เพราะรัก

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 28, 2020, 05:19:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤษดา บุญมา

เป็นใครก็สอึกพูดไมออกบอกไมถูกแนๆถ้าเจือกรับตัว

saranchai

โดนไต้ก๋ง​สอนมวยคงสอนหลายกระบวนท่าเลยเชียว​

พงค์ พันธ์

ริสาได้โดนไต้กงจัดหนักแน่นนะ
ที่นี้

ton29048

วสันต์ ชาญวิทย์

อย่างนี้ก็มีแต่บานสิ โดนจัดหนักแน่ๆ

khokkhan

::Hmmm::ไต๋ก๋งลีลาขนาดนั้นระวังเมียจะไปติดใจนะ

deamondear

Narakja Naka

::YehYeh::ผมว่าเป็นริสานั่นแหละขอเย็ดกะไต๋กงเอง

Punksmanonhell

เรื่อง​นี้ปูทางสายปวดตับอยู่แล้ว ริสาไม่น่าพลาดดดดด

สามารถ รังสิโย

งานนี้ได้เปลี่ยนผัวเป็นไต๋ก๋งแทนแหง่ๆ  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

mikufc

ขอบคุณครับ ผมว่าริสาติดใจไต้ก๋งแล้วละครับ ทีนี้กู่ไม่กลับละ
ทั้งๆ ที่โดนเอาอยู่แท้ๆ ยังบอกว่านิ้ว ไอ้ดนัยก็เสือกโง่มันบอกเองแท้ๆ ว่าไต้ก๋งชอบเอาเมียคนอื่นยังปล่อยให้ทำอีก
สมควรละ เปลี่ยนพระเอกเป็นไต้ก๋งเถอะให้ไอ้ดนัยมันกินแห้วไป

1305kk

ลิ้นเทพ
เสร็จนับครั้งไม่ถ้วนเลยนะริสา