ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 7 : ตอน เพราะรัก

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 28, 2020, 05:19:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pssbr

แล้วริสาก็กลายเป็นกะหรี่ โดนจัดหนักแน่ๆ

mspeed

ไต้ก๋งมันรู้และวางแผนไว้แต่แรกแล้วล่ะ

kkkaaa

มันไป

ตอบมักง่ายนะครับ
ไร้น้ำใจเป็นอย่าง มาก  ผู้เขียนเขา ตั้งใจ เขียนนิยายมาให้อ่าน เป็นหน้าๆ แต่คุณ เมนท์แค่2คำ ถือเป็นการหมิ่นน้ำใจ ผู้เขียนเป็นอย่างมาก   หลังอ่านจบแล้วให้กลับมาแก้ไขตอบเพิ่มด้วยนะครับ  ไม่งั้น จะโดนแบนยาว....ผมเตือนแล้วนะครับ ::Evil::

wmpm2703

ริสาช่างตามใจไต๋ก่งทุกอย่าง อย่างนี้ก็มีแต่บานสิ

pongsap

ริสาถูกไต๋ก๋งสอนวิชาเริ่มเก่งขึ้น

ponchan80

ริสาคงให้ไต๋ก๋งเบิกทางสาวล่านสวาทให้ ::Crying::

dragoness

ไม่รู้ว่าจะเสียใจหรือดีใจดี แฟนที่ช่ำชองแต่ไม่ใช่ตัวเองสอนงาน

madsside

ปล่อยให้เป็นแบบนี้ได้จัดหนักแน่ๆ

ชาย ชรา

รอดไม่รอดริสาของอาจารย์ดนัย
ลุ้นครับ

hamyaiyao

ริสาได้ครูสอนดีรับรองเก่งแน่ บานแน่ จัดหนักแน่ ต่อสวิงแน่

7946410

โดนไต้ก๋งสอนเกมรักให้ริสา  แค่ปลายลิ้นสัมผัสร่องหอยก็น้ำแตกไปหลายรอบ ถ้าโดนดอเข้าไปคงนอนอิ่มกินน้ำกามไปหลายวัน

D4rthvader

เจอไต๋ก๋งสอยแล้วน่าจะติดใจแหละ คราวนี้สนุกแน่ๆ .

Topp458