ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cides

อยากให้เขียนภาค2ต่อจังเลยครับ

keng7799

อ้าว น้องหมวยมาเจอพอดี ไม่ใช่ว่าไปลากน้องพลอยมาด้วย แล้วให้นายทิมสั่งลา 2 แม่ลุก แบบจัดหนักพร้อมกันอีกซะล่ะ งานนี้มีเสียว

I2ta3ta3

จะจบแบบไหนกันนะมาติดตามกันต่อไป ว่าทิมจะลงเอยกับใครยังไง

wawer nakorn

ลูกสาวมาให้จัดส่งท้ายจัดใหแม่ยาบสักสองสามดอกก่่อนจากเอาให้ลืมไม่ลงไปเลย

jongjo

เสียดายจังจะจบแล้ว อยากให้มีต่ออีกจัง แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

sp502

เมื่อมีพบก็ต้องมีจากครับ เสียน้องพลอยกับคุณแม่เจนไป แต่ก็ได้น้องทิมมาแทน อยากให้มีต่อภาค 2 ครับ รอๆครับ

Narakja Naka

::HeyHey::บทสรุปจะเป็นแบบใหนเนี้ย ชอบมากครับ ดราม่า เสียว ลุ้นระทึกมีครบทุกรสเลยครับ. ขอบคุณผู้แต่งจริงๆจากใจครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 02, 2020, 03:26:41 หลังเที่ยง
เป็นการจากลาที่....น่าจะทำให้นายทิมมีความสุขเพราะเมียทั้งสี่คนลงรอยกันได้ ส่วนพี่เจนจะจบอย่างไรนะ ยายหมวยมาแบบนี้เธอจะทำอย่างไรกันแน่....????
การมาของน้องหมวยก็เพียงเพื่อมาดูว่าพี่ทิมจะทำอย่างไรกับเรื่องของพี่เจนนี่เอง การที่ทิมบิดความทรงจำของพี่เจนให้เหลือเพียงการที่ทิมชอบพอกับน้องพลอย และช่วยเหลือในยามที่ทั้งสองคนเดือดร้อน จนพี่เจนรู้สึกยินยอมที่จะให้ทิมคบหาเป็นแฟนกับน้องพลอย แถมทิมยังขอให้น้องหมวยบิดความทรงจำของตัวเองด้วยซึ่งจะเป็นผลดีในอนาคตกับความสัมพันธ์กันของทิมกับน้องพลอย.....

วัธน์กวี

สุดท้ายก็ถึงตอนจบ เสียดายครับและขอบคุณผู้แต่งที่แต่งเรื่องดีๆแบบนี้มาให้ได้อ่าน รอเรื่องต่อไปอยู่ครับ

noker

น้องหมวยนี่เป็นตัวช่วยพี่ทิมทุกอย่างเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ชอบพี่ฟางครับ สวยลีลาเด็ด ถ้าว่างก็กลับมานำเสนอด้วยนะครับ

myidol

พูดง่ายๆว่าคือศาสตราจารย์เซเวียนั่นเองน้องหมวย พระเอกคงประมาณจีน ดีไม่ดีอาจมีพลังระดับฟินิกส์แฝงอยู่
ชอบสุดคือฟาง สวย เซ็กซี่ น่ารัก
รองลงมาคือพี่หลิน คนนี้ดีมากๆ
อีกสองนางก็รัก แต่ยังถือว่าเด็กน้อย ไม่มีตัวเลือกมากเหมือนสองนางข้างบน
สองคนแรกคือแบบว่ามีสิทธิเลือกใครก็ได้ แต่พอโดนพลังพระเอกก็รักคนเดียว
ชอบมากครับสองคนนี้

overspirit

::Crying::รักพี่เสียดายน้อง   เลือกยากจริงๆตอนนี้

chiratzz

วิบวับควมทรงจำหาย ยังกับmib
ขอบคุณเรื่องสนุกๆนะครับ