ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

อยากเห็นพลังบิดความทรงจำของหมวย จะขนาดไหน

F G

มาต่อไวๆน่ะครับ ขอบคุณมากเลยครับ เนื้อเรื่องดำเนินได้ดีมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เเต่ อีก7ปีข้างหน้าน้องพลอยจะกลับมาหาพี่ทิมไหมน่ะ

Tharand Sayapirat

ในบรรดาเมียทั้งหมดเนี่ย อยากได้น้องพลอยที่สุดเลย

ตรี1131

::Doubt::นึกว่าจะล่อส่งท้ายพี่เจนก่อนไปสะอีก

rruaay

เป็นตอนจบที่ดีครับ อยากให้มาเขียนต่อไวๆ

Mix_Xer

จริงๆก็อยากให้กินรวบหมดแหละ แต่เห็นน้องพลอยค่อนข้างกังวลเรื่องความสัมพันธ์ของแม่กับชายคนรัก งั้นก็ให้พี่เจนลืมเรื่องทิม แต่น้องพลอยต้องกลับมานะ

kupong

ถ้ามาทางแซนวิชแม่ลูกหนิดหนมจะดีมากเลย

PD

เสียดายแม่น้องพลอยแต่สุดท้ายยังไงทิมเลือกพลอย อยู่ดี

wintowin

จะจากกันด้วยดี หรือมีตอนต่อ..ในอนาคต

jack wan

คงจะมีจักรวาลภาคต่อได้เคลียร์ปัญหาแม่ยายให้ลงตัว

mikufc

ขอบคุณครับ จะจบซะแล้ว ก็อย่างว่าล่ะครับภาระหน้าที่ไม่ทำก็ไม่มีกิน เพียงแต่ว่าอยากให้มีภาคต่อ
เหมือนๆ กับเรื่อง จอมคนโลกใหม่ ที่อยากให้มีเหมือนกันเพราะสามารถต่อได้อยู่ อิงจากเรื่องบังบด หรือโลกลับแล และการถอดจิตท่องเที่ยว

ถ้ากลับมาเขียนต่อจริงนี่ ขอเสนอบทตามนี้ครับ คือให้บรรดาสาวๆ เป็นนักธุกิจหรือไม่ก็ลูกมหาเศรษฐีที่เป็นเจ้าหญิงนิทรา
อย่างเช่น กีช่า เป็นประธานกรรมการผู้จัดการบริษัทจิวเวอรี่และหมืองเพชรที่โซนยุโรปหรือแอฟริกาซึ่งกลายเป็นเจ้าหญิงนิททราเนื่องจากถูกพิษสังหารแต่ไม่ตาย เป็นต้นฯ

เอาจริงคืออยากให้มาตอกหน้าเกดและชู้อ่ะคงสะใจพิลึก

MAC

น้องนี้แมนนะจะจากกันแล้วต้องมีแผนครับ ::Dizzy:: ::Thankyou::

vigo3820

น้องหมวยคงต้องหาสาวๆมาปรอบใจพี่ชายอีกเป็นแน่แท้

BłäčkMäñ_60

ทิมทำตัวเปนลูกผู้ชายดีมากพูดคำไหนคำนั้น แม้ตัวเองจะต้องยอมทนเจ็บสักหน่อยก้อตามแต่เพื่อจะไม่มีปันหาต่อไปในอนาคต