ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

m rod

แล้วจะได้เสียวเหมือนเดิมมั้ย ถ้าเดินทางธรรมเนี่ย

Nong5670

อืม หายไปนานเลยครับกลับมายังน่าติดตามเหมือนเดิม

noojane

น้ำตาจะไหล​ในที่สุดป๊อดก้กลับมาสักที
แต่กลับมารอบนี้มีละกิเลสตันหาด้วย​หึหึ

sarawoot1234567

saintmono01

รอมานามมากครับท่านผู้เขียน นึกว่าป๊อดจะไม่กลับมาซะแล้ว ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวและความสนุกของนายป๊อดแก่เหล่าผู้อ่านอีกครั้งครับ  ::Thankyou::

n_neng

มาแล้วครับพี่น้อง  คราวนี้จะได้รู้ถึงอดีตชาติ เพื่อมาแก้ไขในชาตินี้ให้ดีขึ้น 

paoimpreza

banrai kidsada

naris1423

ป๊อดกลับมาแล้ว แต่ต้องย้อนไปอ่านภาค 1 ก่อน เพราะลืมไปจนหมด ประติดประต่อเรื่องไม่ได้แล้ว

lnw007

กลับมาแล้ว นายป๊อดขอบคุณครับติดตามตลอด เปิดเรื่องมานายป๊อดจะเปลี่ยนสายหรอนี่

พงค์ พันธ์

หายไปนานมากครับผู้เขียน
คงต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆแล้วสิ

cides

จุดประสงค์ของน้าขิกคงต้องการควบคุมร่างป็อดไปทำตามความต้องการของน้าขิกเอง

♤judas♤

หายไปนานมากเลยกลับมาคราวนี้นายป็อดจะมีพลังที่แข็งแกร่งกว่าเดิมไหมแล้วจะกลับช่วยคนในบ้านได้ไหม

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ป๊อดกลับมาแล้ว ถ้าป๊อดคิดดีทำดีอย่างที่อาจารย์สอนชีวิตน่าจะสุขสมนะครับ