ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goman

น้าขิกเป็นมหาภูตเลยคงมีวิชาเด็ดๆในป็อดเรียนอีกเยอะ

แมว69

กลับมาแล้วพร้อมกับเนื้อหาที่แทรกสาระ ทางด้านจิต

เสพสม

พึ่งมาอ่านละครับ  ของเก่าลืมไปหมดแล้วขอย้อนกลับไปอ่านก่อน

pongsap

หายไปนานกลับมาก็เป็นภาค 2 แล้ว พระเอกจะได้ย้อนดูชาติที่แล้ว รออ่านอยู่

สมใจมาก

พญายม

ในที่สุดก็กลับมาสักที่รอจนคิดว่าไม่กลับมาสะแล้ว ::Sobad:: ::Sobad:: ::Sobad::

yakyedheemak

ป๊อดกลับมาแล้วกลับมาคราวนี้เริ่มต้นก็โดนซะสาหัสเลยนะ เจอหลวงปู่ช่วยสอนจะทำให้ป๊อดเก่งขึ้นกว่าเดิมอีกใช่ไหม

sun_307

โชคดี 2 ชั้นเลย รอดตายแถมยังได้พบหลวงปู่ คอยสั่งสอนให้เป็นคนดี แต่ป๊อดจะรับได้มากน้อยแค่ไหน จะหลุดพ้นจากมหาภูติหรือป่าว

kvr

ภาคนี้เก่งกว่าเดิม เพิ่มเติมคือสาวเยอะขึ้นแน่นอน

MAC

น้องป๊อดกลับมากล้าแข็งอีกครั้งอย่าลืมลุงนะ ::Thankyou::

paitoon06

mighty

รอนานมากจริงๆครับ..แต่ดีใจที่ไรท์ยังนำมาเรียบรองต่อและบอกว่าจะดำเนินเรื่องจนจบ..ขอบคุณในน้ำใจมากครับ

sunnies

กลับมาแล้วคราวนี้นายป้อดได้ฝึกวิชาอะไรอีก

yoyoh

กลับไปอ่านภาคแรกก่อนดีกว่า จะได้มีอารมย์แบบต่อเนื่องกับเรื่องนี้ครับ

sunnyman

ขอบคุณที่กลับมาครับ สารภาพว่าผมจำตอนจบภาคแรกไม่ได้ครับ ขออนุญาตกละบไปอ่านย้อนอีกทีครับ