ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Testamenta

คิดว่าจะไม่มีตอนใหม่ๆมาให้อ่านแล้วส่ะอีก​ เสียดายเนื้อเรื่องดีมีทางให้ไปต่อได้เยอะ​ วิชาก็ยังไม่ได้ฝึกเพิ่ม

mspeed

คิดถึงมากครับ
ขอบคุณที่ลงเรื่องสนุกๆให้ติดตามอีกครั้งหนึ่งครับ

pankea

การมัวเมาอยู่ในกามของป๊อดคงเป็นส่วนหนึ่งของกรรมเก่าที่ติดมาและการที่บางครั้งก็สำนึกได้ก็มาจากกรรมเก่าอีกเช่นกัน กรรมทั้งดีและชั่วย่อมติดตัวไปและจะได้รับรวมถึงชดใช้ตามแต่อันไหนจะมาก่อนมาหลังแต่ทั้งสองอย่างนี้ไม่สามารถมาหักล้างกันได้

keng7799

ป๊อดกลับมาแล้วคราวนี้ น่าจะมีเรื่องมันส์ๆมาฝากอีกแน่นอน

วันแรก ก็ลงทีเดียว 2 ตอนเลย ขอบคุณไรต์มากครับ ที่เอางานดีๆ มาแบ่งปัน

Nithiwit Sakfan

รอนานเลยนะครับ แต่พอได้อ่านก็ใจชื้นขึ้นมาเลย

sawatcat

กลับมาแล้วหลังจากหายไปนานความสนุก​ตื่นเต้น​ยังเหมือนเดิม​

automilo

ป๊อด กลับมาแล้ว คราวนี้จะมีทีเด็ดอะไรเพิ่มเข้ามา

au2000

รอนานเลย
รอดจากป็อดคงเก่ง แก่งกล้าขึ้นอีก
ตามต่อ

dawdom

ชาญวุฒิ เนระภูสี

หายไปนานเลยนะครับ แต่ก็ดีใจด้วยที่ไอ้ป๊อดกลับมา

robot 77

Alligator

กลับมาแล้วป๊อดกับน้าขลิกรอมานานมากครับคิดถึงหลิวกับหนิงและน้าวิไลจัง