ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoJo_2012

อดีตชาติของป๊อดจะเป็นยังไงนะ ถึงได้กสิณเร็วขนาดนี้ แล้วน้าขิกเป็นใครมาก่อนกันแน่

naraponk

อ่านสนุกเหมือนเดิมเลยครับ ย้อนกลับไปอ่านอีกรอบก็สนุก ขอบคุณครับ

pomanmoo

ในที่สุดตอนใหม่ก็มาแล้วหลังจากริคอยมาอย่างยาวนาน...

เนื้อเรื่องยังอ่านได้สนุกเหมือนเดิมเลยนะครับ

กิตติศักดิ์

พี่ป็อดมาเหรอผมเกือบลืมพี่ป็อดซะแล้วสิมาก้ออยุ่นานๆนะพอดีช่วงนี้มีป้นหาชีวิตนิดหน่อยเลยไม่ได้เข้ามาอ่านเลย😷

Lordtoung

BooM_Za

อดีตของป๊อดจะเจ้าชู้มีเมียกี่คนนะชาตินี้อย่าให้น้อยหน้านะ

Lucky Naruk

shatto

tarnmbg

Samart Phowongphailert

1678405

เนื้อเรื่องยังชวนติดตามเหมือนเดิม อ่านแล้วสนุกดี

laokalasin

ขาวดำ

หูยๆๆๆ อ่านเพลิน อ่านง่าย อ่านแล้วนึกถึงล่องไพร ^^
มันก็ไม่แน่

ieaky

รออ่านเรื่องนี้มานานแล้ว ขอบคุณที่ทำให้ป๊อดกลับมาอีกครั้ง กลับมารอบนี้ด้วยบุญวาสนาได้หลวงปู่ช่วยไว้

gift123