ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

diaby

ขอบคุณครับ ไม่นึกว่าป๊อดจะกลับมา ขอติดตามต่อไปนะครับ

candyman_042

การเจอหลวงปู่น่าจะทำให้ป๊อดได้เรียนอะไรอีกเยอะเลย

ekachat

pezeus

ห่างหายไปนาน ตัวละครบางตัวก็ลืมไปแล้ว แต่ยังจำนายได้นะป๊อด

facman69

ชาตินี้มีกรรม แต่ยังมีบุญนำอยากอ่านตอนต่อไปแล้วติดตามผลงานครับท่าน

n.keyword

แฟนๆรอนานมากจริงๆ ภาคหนึ่งสนุกดี ภาคสองคงไม่ผิดหวังแน่

moobin1978

กลับมาแล้วพี่ป้อดผม เนื่องหาเข้มข้นเร้าใจกว่าเดิม FC ครับ

sthanya

น้าขิกไม่อยู่แล้ว แต่ก็ยังดีที่มีหลวงปู่มาช่วยไว้

kendo 16

dddsss

chanky2007

เห็นมาหลายวันแล้ว แต่ไม่อยากค้าง
รอป็อดและน้าขิกเริ่มต้นการผจญภัยครั้งใหม่

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tarokub

Solderman

กลับไปเอาวิชาในอดีตชาติมาต้องเก่งขึ้นมากเเน่เลยใกล้จะได้เจอพ่อแล้ว

coolkid2

ในที่สุดก็กลับมาแล้ว ผมนึกว่าเลิกเขียนไปแล้ววะอีก 555