ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

modena

ถ้ามันจะติดโรคก็ติดตั้งแต่เข้าไปแล้ใ เพราะฉะนั้นต้องจบแล้ว

toshihiko

mrgreen

ชอบแบบมีรูปประกรอบครับเป็น gif ก็ดีช่วยจินตนาการได้แยะ
Versace Eros เราก็ชอบกลิ่นนี้แต่ไม่มีนะ ดมเทสเอา

darkside

ไรท์ เป็นคนละเอียดละออ  ใส่ใจ แยกรายละเอียดให้ผู้อ่านด้วย

มิน่าจดจำรายละเอียดเรื่องราว  บรรยายซะภาพออกมาเลย 5555

ภาพสาวสวย ชอบๆๆๆ เสริมสร้างจินตนาการ

RateRko17

ในที่สุดก็ได้เย็ดน้องมิ้นจนได้นะครับ แตกในแน่นอนงานนี้

sparrow_ap

แหมๆ ทำเป็น​ตกใจ​ไม่เคย​ดูมายากลหล่ะสิ เสกปุ๊บ​หาย​ปั๊ม​ 5555
เรื่องน้ำหอมเคยได้ยินครับ แต่สมัยนั้น แพงโคตรๆ

ปล.นอกเรื่อง​นิดนึงครับ ทุกวันนี้​ยังติดต่อ​กับเพื่อนอยู่มั้ยคับ

•••••

น้ำหอมมันแพงครับ ตอนนี้ก็แพง แต่มันก็คุ้มที่จะซื้อ  ไอ้ตัว Pour Homme มีแบบ ขวดเล็กนะ 1500 นิดๆ

ทุกวันนี้ผมทำงานกับพี่ติมครับ ร้านเกมส์ปิดไปแล้วครับตามยุคสมัย

ไอ้กอล์ฟเป็นช่างซ่อมมือถือและคอมฯครับ ตอนนี้ยังติดต่อกันดี ชวนไปตีหรี่เป็นครั้งคราว

By #นายโทน

kreetha2

amorn niemgerd

อมร