ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 11, 2020, 09:17:08 ก่อนเที่ยง
คราวนี้พี่โทนได้เบิร์นน้องมิ้นต์จนแตก แถมยังถูกน้องมิ้นต์เอาสดอีก สงสัยว่าจะได้น้องมิ้นต์เป็นแฟนรึเปล่านะ....อิอิ
กลายเป็นว่าน้องมิ้นต์แค่อยากเอาชนะพี่ดาวว่าได้ล่อพี่โทนแค่นั้นเอง เสียดายไม่ได้ล่อน้องแก้มด้วย....อิอิ

italy77

อิจฉาท่านมากๆครับ ได้ทั้งดาวทั้งมิ้นท์ แล้วไหนจะแก้มที่เป็นรายต่อไปอีก

Prik110927

intanianoi

พี่โมโนโทนควรแต่งเรื่องนี้เพิ่มอีก ภาค2 เอาเป็นเรื่องแต่งจากจินตนาการก็ได้ จบแบบนี้ ค้างๆคาๆยังไงไม่รู้

oay02

Tom525218

น้องมินต์ยอมขนาดนี้ ยังไงก็ต้องสานต่อให้จบนะครับ อย่าปล่อยให้หลุดมือนะครับ 

อัศวิน รัตนแก้ว

ชั่วโมงนั้นต้องแตกอย่างเดียวครับผม. เอาออกโดนด่ายันลูกบวชแน่ๆ

Herojeck

ชอบ อ่ะ  มี2 เวอร์ชั่นให้เลือก
ขอบคุณไรต์ มากครับ ว่าแต่ น่าจะมี2P มิ้น และแก้ม นะครับ

exelier

จบแบบนี้เลยเหรอครับ แหม่ สนุกจริงๆ อย่ากรู้ว่ามีสานต่อมั้ย แต่ดูจากทรงแล้ว น่าจะไม่
ขอบคุณครับที่สละเวลามาเขียนมห้อ่าน สนุกจริงๆ

rotisaimai

น้องมิ้นท์เค้าน่าจะตรียมตัวมาพร้อมแล้วนะครับ อย่ากังวลเกินไปเลย