ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otarai Zero] STRANGES บททดสอบ Ch.1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 01, 2020, 10:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

พ่อให้พามาเก็บเวลสาวๆกับเรื่องพวกนี้เพื่อใช้ในการบริหารซินะ

ว่าไปไม่เห็นนักเรียนคนอื่นเลยนะอยากรู้ว่าเป็นโรงเรียนหญิงล้วนสำหรับฝึกพระเอกรึเปล่า

Tdestiny

โรงเรียนอะไรฟะเนี่ย

พระเอกคงจะตกใจมากเลยสินะ

แต่หลังจากตอนนี้เป็นต้นไป คนจะฝึกฝนจนเก่งทุกวิชาแน่ๆ555

รอชมepต่อๆไปเลยครับ น่าติดตามมาก

cosmos789

จะเรียนกันขนาดไหนเนี่ย
Edit อีกไม่กี่คอร์สเก่งแน่ๆ

nut-thapakoorn

โรงเรียนแปลกดี

akumapunch

เจอจารแบบนี้จะจัดให้ได้ท็อปห้องเลยค้าบบ

Pandamaster

ฝึกวิชาเพื่อเป็นผู้นำซินะ 555

จบบทแรกมีต่อไหมครับ
Master of all Panda

gamebah

เนื้อเรื่องน่าสน

After:
เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ดูแล้วซัดกันหลาย episode

PungNumNo

เรียนรู้ความเป็นชายนี้ต้องอย่างที่คิดแน่ๆ

Tha Napong

แนวเก็บเกี่ยวประสบการณ์ เพื่อว่าจะไม่ตื่นเต้นเวลาของจริง แต่ทำไมโรงเรียนมันโทรมอย่างนั้นเนี่ย
After จากที่อ่าน ตอนหลังพระเอกน่าจะเป็นระดับ อาจารย์ใหญ่ของโรงเรียนแน่

love01643

เนื้อหา เปิดออกมาดูไม่ค่อยตื่นเต้น เท่าไหร แต่ เหนอาจารแล้วคงต้องเปนประเภทฮาเร็ม นมใหญ่แน่ๆ หึหึ ::Thinking:: ::Thinking::

wanchai2039

bamandnan

wakeupfever

ตัวเปิดมาก็เด็ดละจารย์ ต่อไปจะขนาดไหน

Songrapor Reemanuen

ตอนจบกินครบทุกครูครับ จบการศึกษาจากรร.ยอดชายนายโลกีย์

teet

อ่านถึงตรงที่มีสาวสบึมมารับที่หน้าตึกร้างก็เสียวแล้ว ลุ้นโคตรๆว่าจะโดนสาวๆรุมหรือไม่