ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 16 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2020, 11:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bittion

ขอบคุณครับ โอ๊ยๆๆ มาแล้วๆ สรุปดาวนี้ยังไงดีครับ มาแค่หยอก หรือจริงจัง แต่ที่แน่ๆ พระเอกเราโดนกระทำคาอ่างน้ำเลย ติดตามครับ

Au Nanma

ถ้าเราเป็นคุณโทน จะถามไปตรงๆจะได้ไม่ค้างคาใจ 
แต่อย่างว่าอ่ะนะ บางเรื่องมันก็หน่วงสุดๆ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Au Nanma เมื่อ มิถุนายน 17, 2020, 08:23:31 ก่อนเที่ยง
ถ้าเราเป็นคุณโทน จะถามไปตรงๆจะได้ไม่ค้างคาใจ
แต่อย่างว่าอ่ะนะ บางเรื่องมันก็หน่วงสุดๆ
ตามเกมส์ไม่ทันเลยจริงๆแม่เสือดาวคนนี้ แล้วยังอีกสองแสบนั่นอีกชีวิตนายโทนนี่หายใจไม่ทั่วท้องจริงๆ

winnythepooh

tawatrung

ไม่น่าจะใช่เรื่องแปลก คนเคยมีอะไรกันอยู่แล้ว ทำนองว่าวัวเคยขาม้าเคยขี่ งอนกันนิดหน่อย เรื่องมีเสียวกัน จึงไม่ใช่เรื่องยากอะไร

littlesly

แล้วจะใจอ่อนกันดาวไหมครับ เห็นบอกเหมียวว่าไม่ได้มีไรกันรอลุ้นๆ

bangsan

อ่านไปนึกว่าอยูในโหมดซึ้งและโรเมติกอย่างเดียวแต่ไม่ใช่และยังมีโหมดอื่นเข้ามาด้วย

Slamander055

กลับมาได้ซาบซา่นเร้าใจจริงๆเลยครับ หน่วงหนักหน่วงยาว เลยครับ เจอแบบนี้เข้าไปยิ่งไม่ ชัดเจนเข้าไปอีก