ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Toaru Yasumi no Houshiroku สามสาวสุดแซ่บ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 22, 2020, 06:43:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

เดาว่าน่าจะเป็นพี่สาวคนโต อยากเห็นเธอโดนกระทุ้ง

นึกว่าพี่สาวจะกลับมาให้เอานะนี่ อดเห็นเลย

akine

::Hmmm:: น้องสาวคนรองซิฮะวัยใกล้กัน
edit : นั่นแน่ใช่จริงๆด้วย ::Shy:: ไฟติดแล้วยาวเลยน๊า

buark

ผมว่านางเอกกันทุกคนครับ ก็น่าจะได้หมดทั้งบ้านอยู่แล้ว แต่แม่กะพี่สาวคนโต อาจเอาพระเอกไว้แค่แก้เหงา ฟันธงเอาน้องรองครับ น้องเล็กอาจจะโหดไป แต่แอบเชียร์ครับ กดเด็กไปเลย 

bunhelupu

ฮาเร็มแน่นอนไม่ต้องสืบ  ::Bloody::

น่าจะมีตอนต่อนะ จบค้างคาแฮะ

49a0a13bea

เป็นผลงานที่น่าติดตาม

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบนถาวร

wender_111

พญาเทครัวจ้า เหมายกเข่ง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำซาก
แบนถาวร
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Ppcub Jjip

คนรองอยุ่แล้วอายุน่าจะใกล้ๆกันแถมน่าจะชอบกันด้วย

ยังเหลือคนโตกับคนเล็กนะไอชาย

Uzumaki Naruto

มาทรงนี้นางเอกน่าจะเป็นพี่คนรองนะ
แต่สุดท้ายผมว่าได้หมดทั้ง4คนแหละ

Edit: น่าจะมีตอน2นะ ยังไม่ได้พี่คนโตเลย

FFXCY

โอยาโกะด้งไปเลย ยกครัวแน่นอน นางเอกเชียร์ขุ่นแม่อ่ะ

กลายเป็นผู้ให้บริการเต็มรูปแบบ คิดว่าเป็นพ่อให้บริการดีจริง

Minibar

เป็นนางเอกหมดเลย แต่เชียร์น้องแว่น

เก็บหมดตั้งแต่งานบ้านยันคนในบ้าน ยกนิ้วคับ

napram

จะได้ล่อเด็กน้อยหรือเปล่าต้องมาลุ้นเอา แต่เด็กแว่นไม่รอดแน่นอน

นึกว่าจะได้เด็กน้อยชะอีกจบเอาดื้อๆเลย

Jikkig16

ปัดโถ่...ถามมาได้ว่าใครคือนางเอกของเรื่อง ก็ต้องเป็นสาวแว่นอยู่แล้วซิ น้องคนรองที่ยังไม่เปิดตัว(คำวิเคราะห์จากผู้คลั่งไคล้สาวแว่น 555) ::WowWow::

นานไง... สาวแว่นจงเจริญ ปู๊นๆ เชียร์เต็มที่เลยครับ ลายเส้นแบบนี้ดูได้อารมดี น่ามีผลงานมาอีกเรื่อยๆน่ะ เรื่องนี้ด้วยน่าจะไปได้อีกน่ะ

wittaya09

เรื่องนี้แม่เป็นนางเอกแน่แน่เลยครับ แต่น้องสาวคนรองก็สวยดีนะครับ

งานนี้ได้เป็นนางเอกทั้งสามคนแน่ครับ

siwapeeza

น่าจะน้องแว่นแน่ๆเลยที่เป็นนางเอก

พระเอกนี่เจองานหนักจริงๆ

ipor

คำถาม: เรื่องนี้ท่านคิดว่าใครเป็นนางเอก,แม่,พี่สาวคนโต,น้องสาวคนรอง,หรือน้องเล็ก...
คนโตครับ เพราะ ำลาดจากแฟนหนุ่มเลยมาจิ้มกะพระเอก

อ้าวพลาดเลย............ผมหวังว่าถ้ามีตอนต่อไปอย่าได้กะน้องคนเล็กเลยนะ