ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

overspirit

kennet

นายโทนน่าจะเป็นผู้เช่าดีเด่นล่ะมั่งนะ แต่ไม่รู้กับห้องอื่นยังไงนะ

bangsan

พี่เตยคงสงสัยนายโทนมีอะไรดีสาวๆถึงได้ติดใจตั้ง3คนเลยอยากลองของนายโทนมั๊ง

tummaba

ไปๆมาๆนายโทนเราจะมีฮาเร็มสาวๆมากกว่า3คนสะแล้วงานนี้ทั้งเหมียวทั้งพี่เตย

taka95

น้องมิ้นนี่ก็น่ารักดีนะ จริงๆมีความหลังฝังใจประมาณนั้นอยู่แต่ก็ยอมนะ

keatmano

มีสาวๆเพิ่มอีกหลายคน เหมียว หมวย เตย หมิว ... ประสบการณ์เยอะจัง

รอภาคต่อครับ ... ยังน่าติดตามอยู่

tm241

Nong5670

♤judas♤

มิ้นต์จะยอมก็ยอมง่ายๆกลัวการบังคับเพราะกับแฟนเก่ามีอดีตที่ไม่ดีส่วนพี่เตยเนี้ยต้องจัดการบ้างล่ะเริ่มเข้ามาเหมือนวุ่นวาย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Anothai Jitardhan เมื่อ กรกฎาคม 01, 2020, 08:41:11 ก่อนเที่ยง
มิ้นต์จะยอมก็ยอมง่ายๆกลัวการบังคับเพราะกับแฟนเก่ามีอดีตที่ไม่ดีส่วนพี่เตยเนี้ยต้องจัดการบ้างล่ะเริ่มเข้ามาเหมือนวุ่นวาย
มิ้นท์หนูจะยอมเค้าง่ายๆแบบนี้ไม่ได้น้าาาาาาาา ตามเธอไม่ทันจริงๆเจ้าหญิงน้ำแข็งนี่ บทสรุปสุดท้ายจะเป็นยังไงจบแบบไหนในความเจ็บปวดมันมักจะมีสิ่งที่สวยงามปนอยู่ในนั้นด้วย ผมว่าไรต์ก็คงมีคิดเหมือนกันไม่มากก็น้อยจริงไหมครับ