ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 37 : เวย์กับใบเฟิร์น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2020, 12:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakyedheemak

อยากให้ริวกะได้กับใบเฟรินน่าจะดูแลได้ดีกว่าเวย์

saranchai

อันนี้​เรื่อง​ของ​เวย์ก็​น่าติดตาม​นะเพราะ​ปูมหลัง​ยัง​ไม่ได้​มีความแน่ชัด​ต้อง​รออ่านยาวๆกันต่อไป​

chipchip

Flare cnx

zasde

ขอบคุณครับ
ริวดูเเลใบเฟิร์นดีเกิน เดี๋ยวเด็กก็คิดไปไกลว่าริวมีใจให้ เวย์จะกินแห้วเอานะ

อิโต มัตซึ

Lucitor

โหหห ปมออกมาอีล่ะ ผูกเรื่องได้เนียนจริงๆครับ

exelier

zeedchild

หน้าเหมือนแม่ก็ดีสิ จะได้ดูแลเหมือนแม่ แต่เรื่องเอานั้น...555ไม่อยากคิด

Panya Sripaks

กำลังสนุกเลย นาน ๆ มาทีลงให้มากหน่อยนะครับ ขอขอบคุณครับ

Nithiwit Sakfan

มีความรู้สึกเหมือนว่าเวย์มีอะไรในใจทีมากกว่าที่ใบเฟิรน์หน้าตาเหมือนแม่ตัวเอง....รึว่าผม มโนไปเอง

aekkung

ผมไม่ได้ติดตามเรื่องนี้มานานพอสมควรแล้ว พอกลับมาอ่านอีกครั้งก็รู้สึกว่าเนื้อหายังน่าติดตามเหมือนเดิม แล้วจะหาเวลามาอ่านให้ครบทุกตอน ขอบคุณครับ

laokalasin