ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 37 : เวย์กับใบเฟิร์น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2020, 12:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anek007

มาถึงตอนนี้ ผมลุ้นอย่างเดียวครับ คือเมียคนที่5 น้องกระแต ว่าจะได้คิวเปิดตัวเมื่อไร

ThTh43

BłäčkMäñ_60

เหมือนระหว่างเวย์กับใบเฟิร์นจะมีความลับอะไรบางอย่างที่นายมังกรไม่รุอยุ่นะ มันดูคลุมเครือมากๆ

pongsap

yoyoman

ตูล่ะอยากเห็นหน้าน้องปาล์มตอนรู้ว่าคนที่ตัวเองปลื้มมาตลอดคือริวจัง

munkza

หน้าคล้ายแม่ไม่ต้องจีบก็ได้ปะวะเวย์ หรือจะเป็นพี่น้องที่พลัดพลากจากกันมาของเวย์นะ

sammyadong

eltas007

เอ้าซ่อนเงื่อนกันไปอีกเป็นพี่น้องกันหรือเปล่านะ เวย์ เฟิร์น

----------------------------------------------------------

งานนี้พี่มังกรมีเหนื่อยอีกแน่นอน

lamom

เฟิร์นนี่จินตนาการเตลิดไปแล้ว
MVP ของตอนนี้คือ บาคุ ครับ

เดช12341

นายริวเสน่ห์แรงจริงขนาดสาวห้าวอย่างปาล์มยังชอบ

akine

::Ahh:: งื้อออ ดราม่าเลยเหยอออ ใบเฟินร์สู้ๆน๊า
edit : เฟิรน์เป็นเด็กดริงค์เอ๋อ งือออ รักษาเนื้อรักษาตัวดีๆน๊า

Run2020

เวร์กับใบเฟริ์นมีเบื้องหลังต่อกันหรือเปล่า ติดตามครับ

kenwin

เริ่มงงนิดหน่อย ว่าใครจะดูแลใบเฟิร์น และทำไม

alexdino

เวย์นี่มีเบื้องหลังเยอะเหมือนกันเป็นตัวละครลึกลับที่น่าทำเรื่องเสริมเหมือนกันนะครับ
อล้วใบเฟิร์นจะเป็นใน1ในเมียริวไหมครับ

xvenomz

ดูๆ แล้ว ใบเฟิร์นไม่น่าจะแค่คล้ายแม่ของเวย์ น่าจะเป็นน้องสาวเวย์มากกว่านะนี่ รอติดตามปมครับ