ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 37 : เวย์กับใบเฟิร์น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2020, 12:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriangbaac

ขยันมากเลยนะครับ ทั้งเรื่องของตัวเองทั้งเรื่องของริว ตกลง เวย์กับเฟริน นี่เหมือนแม่กับลูกเหรอครับ

Auddy2519

po3026

ones26421

jeab2504

Panudet

นึกว่าริวจะจัดกับใบเฟิร์นเสียอีก แต่ใจจริงก็อยากให้ริวกะได้กับใบเฟิร์นนะ

Nong5670

น่าสงสารน้องใบเฟิร์นจัง โดนคนอื่นเข้าใจผิดอีก

แฟ๊ต บอย

จะเอายังไงละครับพี่เวย์จะช่วยน้องเค้าหรือจะจีบ....เอาให้มันชัวร์ๆผมอยากรู้ๆๆๆๆ

timshel

อ๊า ผู้หญิงหน้าเหมือนแม่....

แต่โอ...มันต้องมีเรื่องราวตามมาอน่ๆ ที่ต้องไปทำงานแบบนั้น คู่หูนรกแตกมีเควสต์ให้ทำอีกแล้ว

winnythepooh

ใบเฟิร์นต้องมีอะไรเกี่ยวข้องกับเวย์แน่ๆ ถึงได้บอกว่าจีบไม่ได้

MAC

สงสัยหนูใบเฟิร์นจะเสร็จน้องริวแน่ๆเลยหน้าเหมือนแม่นะ ::Horror:: ::Dizzy::

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ความลับของนายเวย์เริ่มจะปรากฎมาเรื่อยๆๆแล้วขอรับ อิอิอิ