ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 1 (คุณแม่ยังสาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 05, 2020, 03:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

แม่ใจกล้ากว่าลูกต้องเดินหน้าเปิดทางเอง

tee8899

แจ่มเลยครับท่านแนวนี้ ชอบๆๆๆ ขอบคุณครับ

weeraj

รอติดตามต่อเลยครับเมื่อไหร่คุณแม่จะสอนเรื่องบนเตียงให้ลูกชาย

Bonggoch

คุณแม่แซบมาก แต่คงสนุก มาก ลุกชายสบายเลย

1234non

ปิติ จิตกะพงษ์

โคลงเรื่องสมกับเป็นแนวนี้ แต่ที่ชอบคือการที่ค่อยๆใส่ความต้องการของตัวละครลงไปแบบสะสมจนมันเริ่มจุกท้องน้อยแล้วค่อยปลดปล่อยเมื่อถึงเวลา อีกอย่างแนวนี้เป็นแนวที่ชอบมากเลยครับ

lit260499

เนื้อเรื่องสนุกนี่แค่ตอนแรก ต่อไปคงจัดกันมันๆ แลรูปประกอบก็สวยงามชวนติดตามมาก ต้องขอขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกมาให้อ่านกัน

pana159

นานๆถึงจะได้มีเรื่องเสียวแนวแม่ลูก ขอให้แต่งไปยาวๆซักหลายๆตอนนะครับ เพราะว่าชอบแนวนี้

Zoso

ชอบครับแนวนี้ คุณแม่ยังสาว ยุคสมัยใหม่ อายุเยอะแต่ดูแลตัวเองดี ยังสวยมากๆๆ

ถ้าทำขายก็พร้อมสนับสนุนอีกคนครับ

jeab2504

Sessiri Ratanatharakeat

lamanno9

ผมชอบแนวนี้มากเลยครับ
คุณแม่ยังสาวด้วยนี่แบบสุดๆไปเลยครับ

tadds

วิทยา สีแสด

ใช่เรื่องเก่าที่เคยลงนานแล้วมั้ยครับคุ้นๆมากเรื่องนี่