ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 1 (คุณแม่ยังสาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 05, 2020, 03:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P555

ตามมาจากเรื่องก่อนๆครับ คราวนี้มาแนวใหม่ ติดตามชมนะครับ

boy2516

ขนาดแฟนเห็นแม่เป็นน้องนี่ถือว่าน่าเด็กมาก

NaNNz

::JubuJubu:: ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกก กอ.ไก่ล้านตัว ดำเนินเรื่องได้ดีจังเลย น่าติดตาม แล้วภาพประกอบก็ไม่บอกไม่รู้ว่า 40กว่าแล้วนึกว่า 20ต้นๆด้วยซ้ำถือว่าตรงกับรายละเอียด ทำการบ้านได้ดี
" "

cat669

ถึงผมจะไม่ค่อยชอบ incest แต่ดำเนินเรื่องได้น่าติดตามมมากครับ

occocc

Suriyu Buarung

เป็นตอนแรกที่ยาวมากครับ แต่เนื้อเรื่องดีจริง แถมตัวละครก้อดูมีมิติมาก พออ่านแล้วรู้สึกเหมือนไม่ได้อ่านนะ แต่รู้สึกเหมือนดูหนังมากกว่า

aone

5555 สงสารหนู่อีฟโดนหลอก แต่ก็คงไม่เจ็บเท่าไรหรอก

gift123

ลองมาอ่านดู ชอบการเขียนเรื่องราวของไรต์

pepteen69

ชอบครับแนวนี้เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

karn91771

adas

ชอบทุกแนวครับเท่าที่อ่านตอนแรกรู้สึกว่าปูทางมาได้อย่างละเอียดเลย