ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 1 (คุณแม่ยังสาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 05, 2020, 03:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

อ้างจาก: วิทยา สีแสด เมื่อ สิงหาคม 06, 2020, 09:16:01 หลังเที่ยง
ใช่เรื่องเก่าที่เคยลงนานแล้วมั้ยครับคุ้นๆมากเรื่องนี่

ไม่น่ามีนะครับ ผมแต่งใหม่เลย

toonarmar

ชอบมากครับแนวนี้​ เล่าดีมีชั้นเชิง​ สุดยอดไปเลยฮะ

Evolution PK

เนื้อเรื่องตื่นเต้น  ลุ้นหลายอย่างเลยสนุกดีคับ

PD

ชอบการดำเนินเรื่องครับ น่าติดตาม อยากรู้คุณแม่จะช่วยเป้ยังไง

rastafari69

ชอบแนวนี้มากครับ ได้ลุ้นตลอดเลยครับ  ว่ามันจะได้ลงเอย แบบไหน

633sqd

คุณแม่สวยขนาดนี้ ท่าทางลูกชายจะไม่หาสะใภ้แล้วล่ะ

devilzoa

deathhunter1

อายุขนาดนี้ แต่หน้าหุ่นแบบนี้ หายากมากเลยป่าวคับเนี้ย สุดยอด

pukkung

ชอบแนวนี้ครับ ผู้เขียนเล่าเรื่องดี ไม่เร่งรีบเกินไป ชอบครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ คุณแม่ยังสาว และสวยด้วย แบบนี้ชอบเลยครับ

pakornism

ชอบมากๆครับแนวนี้ แม่ยังสาวกับลูกชาย น่าติดตามครับ

kazu36

สาวใหญ่ (แต่ในรูปไม่ค่อยใหญ่เท่าไร) ก็หวานลูกชายเลยขอรับ

zerost

ชอบมากครับแนวนี้ ตอนหน้ามีลุ้นจะได้​จัดไหน๊า

taton

สาวใหญ่แต่ดูละอ่อน แนวนี้ก็ช๊อป..ชอบครับ ยิ่งวิภาเป็นสายรุกอีก ผมว่าต่อให้เป็นลูกยังไงก็จัดล่ะครับ