ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] ขอหนังที่เยมันๆหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 07:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winai3009

ไม่เคยดูแนวนี้เลยครับ ขอชมหน่อยนะครับว่าจะสนุกเหมือนที่โปรยไว้หรือป่าว

นายวิทยา อุ่นแก้ว

ยังไม่เคยดูแนวนี้เลย...ขอลองดูหน่อยนะ

pop190427 pop

นางเองสวยดี ชอบแบบจับมัดได้อารมณ์ดีครับ

Quinnlan

ผมว่าอันนี้แล้วแต่คนนะบางคนอาจถึงจุดอิ่มตัวเลยลองหาแนวใหม่ๆ555

polka2012

แนวนี้น่าสนใจมากๆครับ ตัดเฉพาะซีนจัดหนักจัดเต็มมามัดรวมๆกัน อารมณ์พีดสุดๆตลอดต่อเนื่องแน่ๆ ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

warpzone

sangsang

เคยดูแบบผ่านๆ ถ้ามัดรวมมาแบบนี้ และบรรยายสรรพคุณพร้อมต้องแล้ว

kiti191

อันนี้เป็นกระทู้ในดวงใจเลยครับ สุดๆ ขอบคุณมากครับ

perg46

จัดแบบเยอะๆมันๆแบบนี้ ดีครับ ชอบแบบไหนจัดให้เลย ของดีๆทั้งนั้น ชอบเลยครับ ต้องจัดเลยแบบนี้ อย่าช้า

kreedd

ผมชอบ sakura mana  ค่ายนี้เขาต้องยกให้เลยครับ

ctp

alexa

ดูมากๆ ก็เริ่มไม่สนุกกับการดู แบบซ้ำๆ ท่าคล้ายๆกัน บางเรื่อง นักแสดงเล่นแบบเดียวกันทั้งเรื่อง บางครั้ง เห็นแค่ปก ก็ผ่านเลย แต่หนังแนวนี้ ของค่าย SOD ผมยังไม่เคยได้รับชมแต่เห็นปกแล้วแปลกดี ขอบคุณครับที่ หาหนังที่แนว ใหม่ จัดหนัก มาให้รับชมกัน

Zaaa

อ่านรีวิวจนต้องโหลดมาดู 5555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

Angel_p

รีวิวมาเป็นเซตเลย ขอบคุณมากครับ แต่ค่ายนี้รับประกันอีกเช่นกันครับมีหลากหลายดีครับ

jingjang

อุ๊ต๊ะ  ::WooWoo:: แนวนี้ไม่เคยดูเลยครับปกติจะผ่านตลอด แต่พอฟังที่ท่านบรรยายมาต้นเรื่องแล้ว เออใช่อะ หนังเดียวนี้พล็อตเรื่องมันเดิมๆ ไม่ค่อยแปลกใหม่อะไรแล้ว เปลี่ยนแค่นักแสดง ดีหน่อยเจอสวยๆก็พอขึ้นบ้างแต่ หลังๆมาก็แนวเดียวกันหมดเลยเริ่มรู้สึกเฉยๆ ทำให้รู้สึกสนใจขึ้นมาทันที ขอบคุณมากครับที่เปิดโลกทัศน์ใหม่ๆให้ผม  ::Thankyou::