ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] ขอหนังที่เยมันๆหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 07:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pkksz

ชอบครับ แนวบ่อน้ำร้อนแบบจัดหนักๆ ดูแล้วได้อารมณ์ครับ กับแนวปุ๊บปั๊บจับเสียบก็ชอบครับ

Sawada12345

::Glad::เปลี่ยนแนวบางก็ดีคับ
ขอบคุนที่นำมาแบ่งปันคับ

udomsak sriyan

เหมือนกันตอนนี้ดูแล้วไหนก็ไม่สะใจ  ชอบแนวนอกใจ รุม รุนแรง ดูแล้วสะใจดี ชอบนักแสดงตัวเล็กๆ

num6374

newregistry

Toda Makoto นี่สเปคมาก ตามเก็บทุกแนวเลย พึ่งเห็นว่าเล่นแนวนี้ด้วย

civil2

นานๆ ได้ดูแนวนี้ก็ดีะนะครับ มัดมง มัดมือ ดูปล่อยความดิบดี ชอบครับ

po3026

เห็นหุ่นแต่ละคน เหนื่อยแน่คืนนี้ ขอบคุณครับที่แบ่งปันของสวยๆงามๆ ครับ

tr8698

vit_yahoo

mokunkunmo

midnightman

จับดารามาในแพทเทอร์นเดียวกัน เปรียมมวยไปเลยครับ ว่าท่าไหนใครเด็ด

paloh

เป็นเหมือนกันครับ  ยิ่งนางเอกสวยๆโดนหนักๆ เสร็จแล้วกระตุกนี่ยิ่งชอบมาก

เหมือนปลุกอารมณ์ซาดิสในตัว อย่างท่านว่า^^

bigboy001

::Thinking:: ผมนี่ดูมาทุกแนว ตั้งแต่สมัยก่อน NT โตเกียวฮอท กระหน้ำเยส นางแบบจนหอยฉีก แล้วต้องให้แสตนอินน้ำแตกใส่หอยนางเอกทุกคนด้วย เรียกว่าถ้าไม่กินยาคุมมาก็คงท้องไม่รู้ว่าพ่อคนไหนแน่นอนเพราะ มีคนจับเยสเกิน 10 แน่นอน ผมว่าสมัยนี้ยังโดนรุมแบบมีจังหวะจะโคน ไม่เหมือนของสมัยก่อน มุมกล้องแทบไม่ขยับ นางเอกก็เหงื่อแตกน้ำบานไหลนองหมดสภาพ ต้องเอาน้ำฉีดเจลโปะ ดูรู้เลยว่าถ่ายนานมากจนนางๆ หมดแรง ฟิลหลังๆ หนังแนวพวกรุมถ้าไม่ทำให้ดี นางเอกจะโทรมแล้วก็ดูเหลวแหลกเกินไป ขาสั่นหมดแรกเดินก็ว่าได้ ... ::Thinking::

babieshottie

ผมไม่ใช่สายรุนแรงหรือแกล้งนางเอกอ่ะครับ ชอบแบบ เนื้อเรื่องๆดีๆ ซึ้งๆก้อได้ แต่ลีลาเด็ดๆพอ แต่ในนี้ก็ดูมาเกือบหมดแล้วแหละ 555