ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] ขอหนังที่เยมันๆหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 07:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

คุยกันก่อน

ถามหน่อยมีใครเป็นมั้ย สำหรับคนที่ดูหนังAVผ่านตามาเยอะๆ
ผ่านมาหลายแนว แต่ดูแล้วรู้สึกเบื่อ แบบว่าแนวมันซํ้าๆเดิมๆ เหมือนมันไม่ถึงใจ
ต่อให้Debutใหม่สวยแค่ไหน ก็เริ่มเอียน ต้องการความสะใจมากกว่า หรือผมซาดิษก็ไม่รู้นะ
แต่มีอยู่รหัสนึงที่ผมชอบมากๆก็คือ STAR หรือ STARS ซีรี่เที่ยวบ่อนํ้าร้อน
ดูผ่านๆอาจไม่มีอะไร แต่มีซีนนึงที่เป็นซีนกินอาหารกับ3หนุ่มนักแสดง
จากนั้นก็เล่น4Pกัน แต่เป็น4Pจัดหนักจัดเต็มแบบถึงใจต่อเนื่องไม่หยุด
เห็นแล้วแบบสงสารนักแสดงหญิงก็สงสารนะ แต่ถ้าเป็นเธอ คงเสียวถึงใจสุดๆ
หลายๆรหัสที่ว่าโหดๆยังไม่จัดเต็มเท่านี้เลย ผมตัดตอนสั้นซีนนี้แยกไว้เกือบทุกเรื่อง

ผมว่าน่าจะมีคนคิดเหมือนผม เขาถึงมีรวมรหัสนี้มาให้ ตอนที่2เพิ่งออก(ตอนละ4ชั่วโมง)
เลยมัดรวมมาให้2ตอนเลย ใครชอบแบบจัดหนักจัดเต็มลองดู เผื่อจะชอบเหมือนผม

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้ง

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้ง

คุยเล่นกันต่อ ปกติไม่ค่อยมีคนอ่านหรอก ดูปกแล้วก็รีบไปตอบ แจ่มมาก สุดยอด เพื่อโหลด

ผมเริ่มชอบซีรี่นี้ก็เพราะนักแสดงที่ผมชอบมาเล่นหลายคน เช่นคุณแม่ Shiraishi Marina
ทั้งที่ปกติเล่นแบบซอฟๆชิลๆ แต่มาโดนจัดหนักจัดเต็มในเรื่องนี้ ทำเอาฟินจนต้องเก็บแบบHD

อีกคนก็คุณป้า Komukai Minako อวบอัด รุ่นนี้เล่นธรรมดาดูยังไงก็ไม่ถึงใจ
ต้องโดนรุมแบบนี้ ถึงจะสุด แต่ปกติทุกเรื่องของเจ๊ก็เล่นแนวรุมอยู่แล้วอ่ะนะ เหอๆ

Toda Makoto ตัวเล็กบางๆ แต่มาโดนเยจนเกือบปลิว ทำเอาฟินไปหลายวัน

ที่จริงมีอีกหลายคน บรรยายไม่หมด ใครชอบก็ไปลองหารหัสแนวนี้ดู
เพราะนางเอกที่เค้าเลือกมาแต่ละคนถือว่าคัดมาแล้ว ขอบอกว่าคุ้มค่าแก่การเก็บ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

warutp

นางแบบสวยดี ส่วนมันส์มั้ยต้องขอดูก่อน

jum1991

ขอบคุณครับที่หาหนังค่ายนี้มาแบ่งปัน

toomtam MALA

n5n5

ขอบคุณครับจัดหนักมาเลย เเต่ละนางทีเด็ดจริงๆ คืนนี้เหนื่อยอีกเเล้วครับ ::Hunger::

Harukung Nakajama

เป็นเหมือนกันครับ แรกๆชอบดูนางเอกน่ารักๆใสๆ ต่อมาเริ่มไปแนวมัดๆ แล้วไปแนวเครื่องเย ช่วงหลังๆนี่เน้นหน้าหลังของดำอะไรอย่างงี้แล้ว เจอบางเรื่องนางเองตัวเล็กน่ารักโดนของดำหน้าหลังอีกดูแล้วอย่างฟินเลย

djk000231

โดยส่ววนตัวชอบหนังประเภทข่มขืน เยแล้วแตกฝังใน ยิ่งดารา Toda Makoto จัดว่าได้ถึงใจเลย

1234samsung

นางเอกผมสั้น น่ารักดีครับ
ขอบคุณครับ

manxsome

::Thankyou:: ::Thankyou:: ใช่ครับ แรกๆชอบแนวใสๆบ้องแบ้ว แต่หลังๆชอบแนวการ์ตูน เดี๋ยวนี้สาวใหญ่ครางถึงใจดีครับ เธอเราร้อนเผาจนใจละลายยยย ขอบคุณครับผม  ::Thankyou:: ::Thankyou::

zaza1215

สนใจเรื่องราวมาก เลยต้องขอโหลดมาชมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

theoatboy139

ผมชอบครับ +1 เชื่อว่ามีหลายคนเลยที่ชอบ
แรกผมก็ตามที่นักแสดงนะ หลัง ๆ นี่ นักแสดงคนเดิมๆ แนวเดิมๆ มันก็เบื่อ
เลยเปลี่ยนละ ไปนั่งหาที่แนวดีกว่า ช่วงไหนอยากแนวไหน ก็จัดมาเป็นเซ็ตๆเลย นักแสดงได้คนที่ชอบก็ดี ไม่มีก็ชิวๆ
เลยกลายเป็นว่า ไม่ค่อยตามนักแสดงไปโดยปริยาย เพราะดูแล้วเบื่อนี่แหละ

Slave

เห็นหุ่นแล้ว  น่ากินมากเลยครับ ผมชอบนะแนวน้ำพุร้อนน่ะ  แต่ละนางนมน่าดูด  ตูดน่าเลียสุดๆอ่ะ  ยิ่งถ้าเป็น น้ำพุNTRด้วยนะ..แซ่บมาก..ขอบคุณมากเลยครับ

zebrah7540

จะลองดูตามเจ้าของกระทู้ว่าดีไหม

pikachu

เคยดูแบบแนวมาเที่ยวกันแบบนี้ แล้วผช.เมาหลับ แน่นอน ผญ.โดนรุม  หรือไม่ก็มาสัมมนากับบริษัทแล้วเลยเถิดกันไปเลย
ที่ชอบก็มีตอนเจ๊จูเลียมากับแฟนนี่แระ เด็ดมาก