ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] ขอหนังที่เยมันๆหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 07:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunrock

ขอบคุณที่แบ่งปันคร้าบ กำลังเบื่อๆพอดีเลย

nattt

ต้องหาโหลดมาชมซะแล้ว ขอบคุณที่แบ่งมาให้ชมนะครับ

Lulu Xonly

ดูหนังav ก็เหมือนชีวิตทั่วไป. บางทีกต้องการไร ที่มันใหม่. แปลกๆบ้างครับ

lit260499

ชอบแนวอาบนัำออนเซนต์เหมือนกันเพราะมีบรรยากาสแบบธรรมชาติ มีหลากหลายรูปแบบทั้งในน้ำ ในอ่างน้ำ ในห้องพัก แต่ถ้าจะให้ดีมากต้องไม่มีเซ็นต์เซอร์นะ จะดีมากเลย

puppyjang

นางเองแต่ละนางสวยๆทั้งนั้น ขอบคุณที่แบ่งปัน

champ29

สุดจริง ทั้งนางเอก ทั้งแนวหนัง สะใจดีครับชีวิตคงคงยากที่จะไดเรุมเย ผู้หญิงสวยๆแบบนี้ ขอบคุณมากครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

bossbellbest

Playground_oow

สวยงามน่าติดตาม ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

noxious

ขอบคุณครับ ดูเเบบเดิมๆอารมก้จะตกๆเหมือนกัน
ยิ่งสาวญี่ปุ่นหน้าจะมาพิมเดียวกันซะด้วย
ยังไงก้ขอลองรับไปชมนะครับ

Bongbongdark

ส่วนตัวผมชอบแบบโหดๆหน่อยนะ ได้อารมณ์ดี เพราะแบบน่ารักใสๆ ทำกิจให้เสร็จๆไปมันมีเยอะแล้ว
แต่ไม่ชอบนางเอกร้องเสียงดังๆเหมือนพยายามร้อง มันไม่ค่อยได้อารมณ์หนัง ชอบแบบธรรมชาติๆมากกว่า
อย่างไรก็ขอรับไปลองแนวแบบท่านว่า ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

kongdekkeng

55 ขอบคุณมากเลยนะครับ อุตสาแบ่งปันความรู้สึกด้วย ผมเองก็มีบ้างช่วงนะที่รู้สึกเบื่อแต่จะหันไปดูแนว anime แทนสักพักก็ค่อยกลับมาดู AV ก็หายเบื่อนะสำหรับผม 555 ขอบคุณมากเลยนะครับที่แบ่งปัน  ::Thankyou::  ::Foo::

jojoe1988

นึกภาพไม่ออก แต่ยังไงก็ขอโหลดไปดูหน่อยก็แล้วกัน ขอบใจจ้าที่หามาให้ดู

Mcguyver

เห็นด้วยกับหลายๆท่าน นักแสดงชายที่จัดหนักจัดเต็ม รวมถึงนักแสดงหญิงที่สื่ออารมณ์ออกมาได้ดี หนังก็จะเข้าถึงอารมณ์ของคนดูได้เป็นอย่างดีครับ.

gundamseedd2

ชอบนะบรรยากาศเเบบ onsen ถ้ายิ่งเป็น uncen ด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณจ้า
[/img]

thetwo

แนวจัดหนักอย่างนี้พอไหวครับ แต่ว่าถ้าเป็นแนวรุมโทรมไปเลยอันนั้นจะออกหดหู่นิดหนึ่ง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
อีกซีรีย์ที่ชอบก็ของ abp มั้ง ที่เป็นเหงื่อๆ อะ อันนั้นก็ออกแนวจัดหนักจนสะใจตอนจบเรื่อง