ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zu2nice

ปกติ ไม่ค่อยได้เข้ามา หน้านี้เท่าไหร่ เพราะดูในเว็บอื่น ก็เจอหน้าซ้ำๆเหมือนกัน แต่ ยอมรับว่า เปิดปุ๊บ นี่ไม่ค่อยคุ้นตาเลย ที่ reply คืออยากดู FC2 PPV 975850  คนนี้เลยครับ ส่วนคนอื่นๆ รู้สึกกลางๆ ขอบคุณมากครับที่ คัดสรรมาให้ชม

apec001

นางแบบสุดยอดทุกเรื่องเลยครับ แต่ละคนหน้าตาได้อารมณ์สุด
หน้าตาและหุนอย่างนี้และUNCENด้วย ไม่ค่อยเจอครับ
ขอบคุณที่สรรหามาแบ่งปันครับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

udomsak sriyan

รหัส FC2 ขึ้นชื่อว่าถ่ายทำเอง หานักแสดงเอง ตามที่ตกลงกันได้ ชอบรหัสนี้อยู่เพราะส่วนใหญ่คัดแต่คนสวยๆ มาแสดง เช่นน้อง Mayu-chan มายุจัง เป็นอีกคนหนึ่งที่ดูแล้วติดใจ

impos007

ส่วนตัวชอบแนวนี้ครับ มันดูreal ดี อารมณ์คล้ายๆเราดูคลิป แต่เป็นแบบชัดเจน hidef แถมผู้หญิงสวย
หรือผมอาจจะดูหนังแบบทั่วไปจนเบื่อแล้วมั้งเลยชอบแนวนี้ 555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

g-shockV2

นานๆจะเจอหนังของค่ายอินดี้จาก FC2 สักทีแถมเป็นงาน UNSEN:ซะด้วยสิ
Nodoka Sakuraba น้องคนนี้ผมให้ 100Likes เลยครับ
ยังไงก็ขอบคุณแอดมากๆครับ กับผลงานชิ้นโบว์แดงอันนี้

rtyu

ขอบคุณครับ แนวคลิปหลุด เสมือนจริงดูได้อารมอีกแบบ นักแสดงเด็ดๆทั้งนั้น ที่ชอบน่าจะเป็น FC2 PPV 676186 น่ารักดี

newregistry

ขอบคุณครับ ปกติเมื่อก่อนแนว uncen ดู Tokyohot แต่หลังๆ พอรู้จัก FC2 จาก avcollector (เหมือนกัน) ก็ชอบค่ายนี้มากกว่านะ เพราะถ้าเลือกดีดี นางเอกสวยๆน่ารักๆมากเลย แถมมีหลายแนว เสียตรงที่ต้องมานั่งไล่นั่งเลือกนี่แหละ กับอีกอย่างคือบางรหัสไม่รู้ชื่อนางเอก เลยไปตามหาดูต่อยาก หลายๆคนสวยถูกใจจนอยากติดตามยาวๆ อย่างเช่นที่ยกมาในกระทู้นี้ FC2 PPV 771536 นี่แนวผมเลย จขกท พอรู้ชื่อนางเอกไหมครับ

Gto Phanuruj

::Dizzy::มีหลายเรื่องมากเลยครับ ติดตามอยู่นะครับ ลงมาเยอะๆ  ::Snap::

mheepanda

พอจะทราบชื่อนางเอก FC2PPV-771536 ให้ได้ติดตามผลงานอื่นไหมครับ

grigori00

แจ่มมากครับ ใน list ที่คัดมา งามๆทั้งนั้น ดีตรงที่มีภาพประกอบด้วยนี่แหละครับ เว็บเพื่อนบ้านเหมือนแปะแต่โค้ดอย่างเดียว มีรูปแค่บางคน
ส่วนตัว ชอบน้องแว่น น่ารักดีครับ

แต่ถ้าชอบสุดๆ คงเป็น รุกกะ คานาเอะ ไม่รู้ว่าใช่คนเดียวกับที่ผมตามหนังของเธอหรือเปล่า "Ruka kanae" แต่เธอ retire ไปหลายปีแล้ว คิดถึงหนังเธออยู่เสมอครีบ ดีใจที่ได้เห็นหนังเธออีก ชวนให้คิดถึงเลย ขอบคุณครับ

ดูแล้วน่าจะไม่ใช่แหะ น่าจะแค่ชื่อคล้ายๆ แต่ก็น่ารักอยู่ดีครับ ขอบคุณครับ

timsom

ดารานางเอกจากค่าย FC2ส่วนตัวผมเองมองแล้วสวยๆหนุ่ดีๆทุกคน และจากการคัดกรองมาครั้งนี้เด็ดๆครับ คงต้องติดตามกันต่อไป.

Zaaa

::Shy:: หนังนางเอกสวยจริง  ::Bloody::  แต่พอดูแล้วท่าจะไม่จบเรื่อง5555 ติดตามนะครับกระทู้คุณภาพ  ::Glad:: ::Glad::

Pitor

แต่ละคนแต่ละนางล้วนแต่น่าดูน่าชม บทบาทการแสดงเด็ดขาดมากๆ กระตุ้นให้เกิดอารมณ์ร่วมไปกับในเรื่องสมจริงมาก ชื่นชมและเป็นกำลังใจให้ท่านที่สรรหามาให้ชมครับ''

Chocky

โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยได้โหลดuncen เพราะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
แต่ที่ จขกท เอามา คือสวยหมด
::Me?:: ::Me?:: ::Me?::