ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jame2316

FC2 PPV เว็บนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ สำหรับความเป็นธรรมชาติ
เป็นพิเศษเลย สำหรับรหัส FC2 PPV 1132267 ขอบอกเลยว่า พี่ยุ่นแบบดุ้นยาวหายากครับ
ขอบคุณที่สละเวลาคัดสรรค์มาให้ดูชมครับ

bangkok12

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ มีแต่หนัง UNCEN ดีๆทั้งนั้นเลย
ค่ายFC2นี้เด็ดๆเยอะแต่หาโหลดแบบเต็มๆยากมากครับ
ขอบคุณนะครับ

polian

แรกๆที่เริ่มมี FC2 ผมก็นึกว่าเป็นค่ายธรรมดา ไม่ได้ติดตามเท่าไหร่ พอหลังๆน่ารักเกินไปละ
พอมาชุดนี้เรียกได้ว่าน่ารักกว่าดารามืออาชีพซะอีก ติดตามๆครับ FC เลย

focusfocus1

Distinct

คนสุดท้ายนับว่าช้างเผือกใน uncen เลยนะครับ
เรื่องภาพนี่รู้สึกให้ความเรียลกว่าอุตสาหกรรมหนัง AV ที่ censor ทั่วไปเยอะเลย

intell13

สวยสวยทุกนางครับ แต่แนวที่ผมชอบมากที่สุดก็คนในเครื่องแบบ(นักเรียน)ครับ ขอบคุญมากครับที่นำมาแบ่งปัน

MiniMark

หนังของ FC2 นี่ ผมว่าทำเอาวงการ AV ยักษ์ใหญ่ของญี่ปุ่นปวดขมับเลยนะครับ ใครอยากลงอยากแสดงอยากได้ค่าตัวแรง ก็ถ่ายทำแบบสด ๆ บ้าน ๆ ไม่ต้องมีบท ส่วนใหญ่มีหน้าใหม่สด ๆ ทั้งนั้น ผมตามน้อง นัตสึมิ กับมารินะ มานานละ (มีผลงานลงเรื่อย ๆ) ครั้งแรก ๆ ที่เห็นยังตกใจว่า แม่งหานักแสดงสดใส เพอร์เฟ็คแบบนี้มาได้ยังไง พอต่อ ๆมาแม่งเจอสุดยอดกว่าก็ยังมี อย่างที่ท่านนำมาแบ่งปันเนี่ยะ หลายคนผมคงต้องไปติดตามต่อ ต้องขอบใจท่านหลายเด้อ

iauanfah

แค่เห็นสาวๆหน้ารัก ทั้งนั้นเลยครับ ไม่โหลดก็แย่แล้วครับ ชอบหนังแนวแบบนี้มากกว่าตั้งใจแอคติง เป็นธรรมชาติมากกว่าเยอะเลยครัย

kagussugi

ยอมรับเลยครับว่าหนังค่าย FC2 มาแรง น่าเอกก็น่ารัก กว่าค่ายอื่นอีก ยิ่งมาเจอ โคโทริ สวย+นมโต ได้ทรงอีกต่างหาก  ::GiveMe:: แถมไม่มีเซ็นอีก นี่ฟินมาก 555
ขอบคุณที่แบ่งปันกันนะครับ  ::Thankyou::

weenew

เท่าที่อ่านดูเรื่องที่ชอบน่าประมาณ3นี่ละมี สาวที่โดนเปิดซิง สาวขาวเหมือนหลอดไฟ กันเรื่องที่เจ้าของกระทู้ชอบ ทีเด็จคือนมสาย จริงอันนี้ยอกรับ