ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somchai-ba

leolouis

::Glad::โอ้ย โดนอีกแล้ว สมแล้วที่ได้ชื่อว่าคัดมาแล้ว เพราะทุกเรื่องสวยหมดจดงดงามทุกเรื่อง เด็ดตั้งแต่เรื่องแรกจนถึงเรื่องสุดท้าย บอกได้คำเดียว แจ่ม แจ่ม แล้วก้แจ่ม เป็นโพสในตำนานที่จะขอจดจำไปอีกนานแสนนาน ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม

Jim Lord

ผมว่าหนังแบบนี้ ดูแล้วได้ฟิลมากกว่าหนังค่ายนะ รู้สึกเหมือนการมี sex ในชีวิตจริงของคนธรรมดาทั่วไป
หนังค่ายบางทีก็ไม่มีที่มาที่ไป บางเรื่องก็แบบผช.แก้ผ้าเจี๊ยวแข็งอยู่ พอนางเอกมาจับถลกกระโปรงแล้วเสียบทันที มันจะเข้าได้ยังไง แห้งแบบนั้น ต่อให้ทาเจลที่เจี๊ยวหมดหลอดก็เหอะ

somppy

จาก 100 เหลือ หลัก 10 ต้องนับถือๆครับ คัดมานางเอกแจ่มๆทุกเรื่องเลย น่าดูมากๆ ขอบคุณมากจากใจจริงครับ

autolove_bebe

สวัสดีครับ @ ผมว่าเมื่อเราดูหนังxมากๆเข้า ผมว่ามันเหมือนเริ่มอิ่มตัว แต่ว่ามันก็ยังดูได้อยู่น่ะ ดูดีอีกต่างหากถ้านานๆดูที 555 ระยะหลังผมเลยเริ่มหาดูที่มันเป็นเรื่องราวเพื่ออัถรรรถ แต่พักหลังก็ยังไม่สุด มาเจอหนังค่ายนี้ FC2 ผมว่ามันตื่นเต้นไม่เฟก ไม่แสดง(หรือแสดง) ผมว่าแนวนี้มันได้เลยน่ะผมว่าดูแล้วได้อารมณ์แบบเพียวๆเน้นๆ ผมนี่ยอมรับ@เลยว่าคัดหนังมาได้แบบเด็ดมากๆ ได้ฟิลลิ่งทุกคน เป็นกำลังใจให้ครับ สร้างสรรค์ผลงานดีๆออกมาให้ชมอีกนานๆครับ ::Thankyou::

nakron

สุดยอดครับ ขอบคุณมากกกๆๆๆ ที่นำผลงานสุดเสียวมาให้ชม  ::KO::

m7604

ดารานางเอกของ FC2 ผมว่าสวยดูดีหลายคนเลยนะครับแค่ต้องเลือกให้ตรงกับสเปคที่เราชอบ บทบาทการแสดงก็เป็นธรรมชาตดีดูแล้วรู้สึกเลยเพราะบางค่ายดูแล้วก็งั้นๆไม่รู้เพราะดูเยอะเกินไปป่าวเลยเบื่อ ส่วนเรื่องที่ จกท คัดมานี่บอกได้เลยว่าสวยแจ่มครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

nook1023

FC2 PPV  แต่ละเรื่อง น่าติดตาม ไม่เคยเก็บหนัง คงได้เก็บ ครั้งนี้  น่ารัก ทุกเรื่อง ขอบคุณที่แบ่งปัน ขอบคุณครับ

fillisfox

เป็นผลงาน UNcen ที่น่าสะสมมากครับ ใครพลาดไปล่ะเสียดายแย่ นับถือน้ำใจครับ เป็นกำลังใจให้ผลๆงานดีๆนะครับผม ::Thankyou::

ITADAKIMAS

ถ้าช่วงนี้มีคนขอวาป ขอบอกได้เต็มคำว่า FC2 ขึ้นต้นดูได้แทบทุกเรื่อง
แต่ละเรื่องเด็ดๆทั้งนั้น อีกทั้งยังชอบ UNCEN อีกด้วย บอกเลยว่าที่สุดของแจ้

fifa11

ขอขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันให้ได้รับชมสุดยอดทุกเรื่องเลย

bosayo

เสน่ห์ของหนังค่าย fc2 คือมันเป็นธรรมชาติดีนะครับ ไม่ดูเฟคเกิน แล้วนางเอกแต่ละคนคือหน้าไม่ช้ำ (ซ้ำกันหลายเรื่อง) เป็นหนังอีกค่ายที่น่าติดตามมาก ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะครับ

iwen2531

โหนี่คัดแต่แจ่มๆน่ารักมาให้ชมทั้งนั้น งานดีมีคุณภาพทั้งนั้น