ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

ถ้าเป็น FC2 อยู่ที่ความชอบจริงๆครับ บางงาน ปกมาแบบสวยน่ารัก แต่พอลองดูอาจไม่ชอบเท่าไร อย่างว่าแหละครับ ความชอบของแต่ละบุคคลมันแตกต่างกัน แต่คนสุดท้ายนี้ ยอมรับเลยครับ ยังไงก็สุดยอดด  ::Confident::

Bongbongdark

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน สำหรับกระทู้นี้คัดแต่นางเอกสวย+น่ารักรวมไว้มากเลย 
FC2 PPV 1135604  นางแต่งหน้าเร้าอารมณ์ สวยมากๆ
ส่วน FC2 PPV 676186 ผมไม่ไหว เห็นเลือดแล้วขอผ่าน 555

kyons

น้องแว่น is the best รวมรหัสน้องแว่น
1377353
1393418
1401549
1404010
1416143
1421143
1424799
1430395
1433522
1435762
1444344

akradet1234

ได้ดูหนังของค่าย FC2 มาก็หลายเรื่อง ขอบอกเลยว่าค่ายนี้ชอบการถ่ายทำมากครับ  การดำเนินเรื่องเหมือนมาสัมภาษณ์ แล้วค่อยมีอะไรกัน แต่บางเรื่องนางเอกก็อาจจะไม่ค่อยได้โดนใจสักเท่าไรแต่บางเรื่องก็บอกได้ว่าสุดจัดมากมาย  ถ้าพูดถึงในกระทู้นี้ ผมขอเทคะแนนให้รหัส PPV-1050737 ตัวนางเองน่าตาน่ารักมาก แถมเหมือนจะเชิญชวนตลอดเวลา  แต่นางเอกที่คัดมาบอกได้ว่า สุดๆทุกคนจริงๆครับ  ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ตั้งใจคัดมาให้ได้ดูกันนะครับ  ขอบคุณ

gundamseedd2

ขอบคุณครับ หาuncen หน้าตาสวยๆยากอยู่ครับ สำหรับผมไม่ค่อยดูหนังโป๊น่ะ  นานๆเปิดเข้าเว็ปมาที เจอเเบบนี้ค่อยน่าดูหน่อยขอรับไปชมสักเรื่องน่ะครับ ไม่รู้จะวิจารณ์อะไร ยังไม่ทันได้ดูครับ เเต่ไอ้ที่พูดทิ้งท้ายไว้นี่ กินใจมากครับ สวยเหมือนนางฟ้าสุดท้ายก็กลายเป็นยาย
[/img]

n5n5

โอ้โห คัดมาได้สุดยอดจริงๆ ครับ ปกติค่ายนี้สาวๆ มีคละเคล้ากันไป น่ารักมั้ง ธรรมดามั้ง สวยมั้ง ส่วนมากที่จะดูก็จะไปดูไปพวกค่าย ABP , idea pocket แทน แต่พอเห็นกระทู้นี้ต้องคิดใหม่เเล้วครับ คัดมามีเเต่ตัวท็อปทั้งนั้น  ::Glad:: คุณภาพเต็มตาจริงๆ !! ขอบคุณมากๆ เลยครับ  ::WooWoo::

wachirawitss

ไม่มีความรู้เรื่องหนัง FC2 เลยครับ แต่เข้ามาพบโดยบังเอิญและชอบสาวแต่ละคนมากครับ เพิ่งรู้ว่ามีหนังที่เป็น uncen และคนแสดงที่สวยมากและมีหลายเรื่องเลยครับ ถือเป็นความรู้ใหม่เลยครับ ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันนะครับ

koper2sunfad

FC2 PPV 919347 - 920821 เรื่องนี้ผมเห็นด้วยมากๆครับ ว่าให้ 10/10 นางเอกเล่นดีน่ารัก ดูเป็นธรรมชาติ  ::Shower::
FC2 PPV 1401549 ยูกะจัง  ส่วนตัวชอบสาวแว่นแต่เสียดายหุ่นผอมไปนิด  ::Waiting:: เลยไม่ได้โหลดไปดู ยังไม่รู้ว่าในเนื้อเรื่องจะเด็ดแค่ไหน
FC2 PPV 1132267 เรื่องนี้ผมก็ชอบเช่นกันครับ แต่โดยรวมผมว่ายังไม่เด็ดเท่าเรื่องแรก  ::Dizzy::
::Thankyou:: ::Thankyou:: : series นี้ขอคารวะท่าน KAter เลยว่าเด็ดทุกเรื่อง (จากภาพ)  ::Shy::  ::Beggar::

bellp2727

::Glad:: 55 ไปหามาจากไหนคับเนี่ย ดูจากรูป preview แต่ละอันแล้ว แล้วไม่กล้าจะกดปิดเลยคับ ขอบคุณสำหรับคอนเทนท์ดีๆนะคับ สุดยวดคับ

put2569

สุดยอดเลยครับ ปกติชอบแนว fc2 อยู่เป็นทุนเดิมแล้วด้วย ธรรมชาติ ไม่แสงมากเกิดไป ได้อารมณ์อีกแบบ ถ้าแนวแสดงบางทีไม่ได้อารมณ์แบบนี้ ขอให้กำลังใจทำต่อครับ

gijoe

ขอบคุณมากๆครับ  หนังค่ายทำให้ผิดหวังหลายครั้ง ใส่หน้ากากบ้างละ แต่ผมว่ามันก็ดูเรียลดีนะ
ที่ชอบของคุณ S Kater มากก็คือมีเรตติ้งให้ด้วยว่าเรื่องไหน ดีขนาดไหน สุดยอดครับ

blackbutterfly

หนังค่าย fc2 ที่ผมได้ดูส่วนใหญ่จะเน้นนักแสดงหญิงหน้าใหม่ๆ ซึ่งบางทีก็ดูเด็กมากเลยทำให้ต้องใส่หน้ากากนักแสดงชาย(ไม่รู้กลัวโดนจับรึเปล่า) อีกอย่างคือไม่ค่อยมีเนื้อเรื่องส่วนมากจะถ่ายทำตามโรงแรมเล่นบท lovescene กันเลย ผมเลยไม่ค่อยดูเท่าไร ส่วนตัวชอบดูอรรถรสของเรื่องด้วย