ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapong

พลาด พลาดได้ไง  ไปตอดเค้าที่บ้านดิ ไม่ให้มันทำไรกันได้ แม้ว่าจะทำกันมาบ้างแล้วก็เหอะ 555 ขอบคุณ​ครับ​

12345689

ระดับหมอแมนแล้ว ไม่มีทางรอดซะร้อกกก 555+
ขอบคุณมากนะครับ สำหรับเรื่องราวดีๆ :)

prsclub

นั้นไงจะแอบกินหอยคนอื่น อุตส่าล้วงจะแฉะแล้วก็ไม่ได้สะ  สงสัยน้องไอติมคงจะกลับไปสานต่อกับหมอหนุ่มเปล่าหว่า

Sri Trang

ลุ้นไหวเหรอเนี่ย แฟนเขามีกันอยู่ทั้งคน

mirage

oit758

อดกินไอติมซะอย่างนั้นแต่ทำงานอยู่ด้วยกันจัดบนโต๊ะทำฟันสักรอบอุปกรณ์เยอะดี

lindor

เรื่องน่าสนใจมากครับ คิดภาพตามไปด้วยเลย บรรยากาศบนเกาะคงโรแมนติกน่าดู ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ

porchai

ขอบคุณครับ
งงเลยยังไม่ทันได้ฟันเลยได้แค่บิ้วเอง

Kt Kritha

คราวนี้คงอดไปก่อน. แต่เดี๋ยวได้ไปต่อกันแน่ๆ

wolfsburg7

iammaa

มุกเขย่ามอไซสุดยอดเลยครับ...คิดได้ไงล่ะนี่

dodoza2

ลุยมันเลยหมอแมน น้องไอติมจะยอมมาหาไหมนิ ขอบคุณมากครับ

กบ

unicrons

บิ้วมาขนาดนี้ ไม่น่าจะปล่อยให้รอดได้เลยหนะเนีย