ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 10.6 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กันยายน 02, 2020, 09:33:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ขออนุญาตฝากผลงานด้วยนะครับ (ยังไงก็ตามไปคอมเมนท์ให้ด้วยนะครับ อิอิ)
https://fictionlog.co/u/Worming

กติกาคล้ายๆ เพื่อนนักแต่งบางทั่นนะครับ คือลงความเห็นสั้นๆ ก่อน พออ่านจบค่อยตามไปแก้ไข ส่วนเพื่อนคนไหนลืมตามไปแก้ข้อความก็ตัวใครตัวมันนะครับ 555

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=227566.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

......

ขวัญ "ป่ะ ป่าวค่ะ ไม่ใช่ครั้งแรกแต่เป็นวันแรกค่ะ"

แขก "อ่อๆ เดี๋ยวก็ชินเอง ว่าแต่มาที่นี่เพราะหาเงินใช้หนี้ใช่มั้ย"

ขวัญ "ชะ ใช่ค่ะ เฮียรู้ได้ไงคะ"

แขก "โอ้ย ผู้หญิงมาที่นี่ไม่กี่เหตุผลหรอก ไม่อยากได้เงินทางลัดก็เป็นหนี้หัวโต เป็นหนี้เค้าก็ต้องใช้หนี้
เค้าแหล่ะนะ ยังไงก็สู้ๆ ล่ะกัน"

ขวัญ "ขอบคุณค่ะเฮีย"

แล้วเราก็ดื่มเบียร์หมดไปสองขวด ส่วนแขกพอแต่งตัวเสร็จก็เดินออกไป ทิ้งให้ฉันนั่งโง่ๆ อยู่ในห้องคนเดียว สักพักเจ้นุ่นก็เคาะประตูเรียก ฉันก็ขอแต่งตัวแป้บนึงแล้วก็เดินตามออกไป

เจ้นุ่น "เป็นยังไงบ้าง รับแขกไปสองคนแล้ว พอจะรับได้หรือป่าวกับอาชีพแบบเนี้ย ว่าแต่ถ้าติดใจก็ทำต่อเลยก็ได้นะ"

ขวัญ "มะ ไม่ดีกว่าค่ะ แค่ใช้หนี้พวกนั้นหมดก็พอแล้ว"

เจ้นุ่น "ว่าแล้วเชียวต้องเป็นหนี้ไอ้ริวจนไม่มีปัญญาใช้ นึกว่าจะโดนมันสั่งมาเป็นกระหรี่เอาความสะใจเหมือนคนก่อนๆ ซะอีก"

ขวัญ "มะ..มีคนอื่นอีกหรอคะ"

เจ้นุ่น "อุ้ย เผลอปากไป เธอไม่ต้องรู้หรอก ถึงห้องตู้แล้ว เธอก็ไปนั่นรอแขกได้แล้วไป"

ขวัญ "ขะ.. ค่ะ"

พอฉันเดินผ่านประตูเข้าไปก็มองเห็นน้องขวัญกำลังกวักมือเรียกให้ไปนั่งด้วย ฉันมองเห็นก็ยิ้มแสยะให้เธอเล็กๆ แล้วก็เดินไปหาเธอ

น้องขวัญ "ได้โอกาสคุยกันซะทีนะพี่มายด์ เป็นไงมั่งคะพี่ แขกคนที่สอง พี่โดนรุนแรงมั้ยอ่ะ"

ขวัญ "ป่าวหรอก แขกไม่รุนแรงกับพี่เท่าไหร่" ขวัญตอบไปแบบเขินนิดๆ เพราะแขกคนที่สองเป็นคนที่ทำให้ขวัญรู้จักกับคำว่าเซ็กซ์ที่แท้จริงเป็นยังไง ซึ่งขวัญก็ยังประทับใจเค้าไม่หายเหมือนกัน

น้องขวัญ "เอ๊ะ ทำไมพี่มายด์หน้าแดง อย่าบอกนะว่าชอบแล้วอ่ะ"

ขวัญ "ปะ..ป่าวซะหน่อย พี่ว่าเราคุยเรื่องอื่นดีกว่า กระเป๋าหลุยส์สวยดีนี่ ซื้อมาใบละกี่บาท...."

น้องขวัญ "ก็ไม่ถึงแสนหรอก ของแท้ก็จริงแต่เกรดต่ำๆ หน่อย กว่าจะเก็บตังค์ซื้อได้ก็หลายเดือนอยู่เหมือนกัน..."

ขวัญ "บลาๆๆๆๆๆ"

น้องขวัญ "บลาๆๆๆๆ"

เราสองคนก็คุยกันแบบผู้หญิงๆ จนสักพักก็มีคนเรียกน้องขวัญไป ขวัญก็เกือบจะเผลอขานรับไปซะแล้ว ดีนะที่ขวัญพอจะมีสติอยู่ พอน้องขวัญเดินไปยังไม่ทันพ้นประตู เจ้นุ่นก็เรียก

เจ้นุ่น "น้องมายด์ๆ น้องมายด์"

ขวัญ "ใครชื่อน้องมายด์นะ ทำไมไม่มีใครลุกเลยล่ะ"

เจ้นุ่น "น้องมายด์ๆ น้องเด็กใหม่น่ะ มาได้แล้ว" อ้าว น้องมายด์ก็คือขวัญนี่นา มิน่าไม่มีใครลุก

ขวัญ "ค่ะๆ เจ้ ไปแล้วค่ะ" แล้วขวัญก็เดินไปหาเจ้ที่ประตูทางออก

เจ้นุ่น "เด็กใหม่ก็งี้แหล่ะค่ะ ยังไม่ค่อยชิน" เจ้กำลังคุยกับแขก อายุยังไม่มากเท่าไหร่ น่าจะสี่สิบต้นๆ เห็นจะได้ ร่างกายดูกำยำดี แต่หน้าตาค่อนข้างทะเล้น

แขก "หน้าตาไม่เหมือนกระหรี่เลยนะครับ เหมือนครูหรืออาจารย์ซะมากกว่า"

เจ้นุ่น "อ่อ มันเป็นคาแรคเตอร์หน่ะคะ เรียกลูกค้า ฮุๆ"

แขก "โถ่ นึกว่าเป็นครูจริงๆ ซะอีก ก็ดีเหมือนกัน คิดซะว่าได้เย็ดครูจริงๆ ละกัน ท่าจะเสียวควยน่าดู 555"

ขวัญ "...." ไม่นะ ขวัญดูเหมือนครูจริงๆ หรอเนี่ย อุตสาห์ปลอมตัวซะขนาดนี้ ราศรีแม่พิมพ์ของชาติยังเปล่งประกายอีก แล้วขวัญก็โดนแขกคล้องเอวแล้วก็พาไปที่ห้องอีกครั้ง

แขกคนนี้มือไวมาก แทนที่จะจับมือดันมาจับเอวซะงั้น แถมไม่จับธรรมดา มีแอบจับตูดขวัญไปตลอดทางอีกด้วย กว่าจะเดินไปถึงห้องก็โดนหอมไปอีกสองสามฟอด ไม่รู้ไปอดอยากมาจากไหนนักหนา พอเข้าไปถึงให้ห้อง แขกคนนี้ก็เริ่มจู่โจมทันทีโดยไม่ได้อาบน้ำก่อน ขวัญพยายามห้ามแขก บอกว่ายังไม่ได้อาบน้ำเลย แต่แขกคนนี้ก็ไม่ฟัง พาขวัญไปที่เตียงแล้วเค้าก็สลัดเสื้อผ้าออกล่อนจ้อน เค้าไม่พูดพร่ำทำเพลง จับควยที่แข็งโด่ของเค้ายัดเข้ามาในหีขวัญทันที หีขวัญที่แฉะตลอดเวลาก็ทำให้ควยของเค้าเข้าไปโดยง่าย ปากเค้าพยายามที่จะจูบกับปากขวัญ แลกลิ้นกันพันลวัน ขวัญที่ตั้งตัวไม่ติดก็เริ่มจะมีอารมย์ขึ้นมาบ้างแล้ว เค้าผล่ะปากจากการจูบฉันแล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดขวัญอย่างตั้งใจ ขวัญที่กำลังเสียวก็เริ่มครางขึ้นมาบ้างแล้ว แขกก็เริ่มกระแทกเข้ามาแรงๆ กระแทกแรงๆ อีก กระแทกอีก แล้วก็กระแทกอีกสองสามครั้ง แล้วก็ปล่อยน้ำเข้าไปในหีขวัญโดยใช้เวลาเพียงแค่ไม่ถึงสามนาที ไม่นะ ขวัญยังกำลังเสียวอยู่เลย แขกดันน้ำแตกซะแล้ว คงเป็นน้ำแรกเปิดศักราชสินะ ไม่รู้ว่าขวัญต้องโดนแขกคนนี้แตกในไปอีกเท่าไหร่ น้ำแรกยังแตกเร็วขนาดนี้ น้ำต่อไปคงจะแตกไม่ยาก ยิ่งหุ่นกำยำขนาดนี้ต้องแตกได้หลายรอบแน่ๆ

แล้วแขกก็แช่ควยไว้อยู่อย่างนั้น จนควยแขกค่อยๆ อ่อนตัวลง ขวัญถึงกับงงว่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมแขกคนนี้ถึงได้.... แล้วขวัญก็ได้ยินเสียงสะอื้นของแขกคนนี้

แขก "ฮือๆ .... หมดหวังแล้วสินะ ฮือๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "ปะ ๆ เป็นอะไรคะพี่"

แขก "ป่าวครับ ไม่มีอะไร" แล้วแขกก็คว้าผ้าห่มแล้วก็นอนขดตัวร้องให้อยู่อย่างงั้น

ขวัญ "..." ขวัญก็งง ทำอะไรไม่ถูก ทำไมแขกคนนี้พอเย็ดขวัญจนน้ำแตกแล้วทำไมถึงได้ควยอ่อน แล้วทำไมถึงได้นอนกอดผ้าห่มร้องไห้แบบนี้ ตอนแรกเห็นคึกเป็นอย่างมาก แต่พอน้ำแตกแค่รอบเดียวกลับหมดฤทธิ์ไปซะงั้น

ขวัญที่นอนอ้าขาอยู่อย่างนั้นก็ทำอะไรไม่ถูก แขกเป็นอะไรของเค้านะ ขวัญจึงดันตัวเองนั่งขึ้นแล้วก็มองไปที่เค้า นี่เวลาผ่านไปยังไม่ถึงห้านาทีเท่านั้นเอง กว่าจะครบชั่วโมงขวัญก็คงจะเบื่อตายพอดี ว่าแต่จะเอาไงดีล่ะ จะออกไปหาเจ้เลยดีไหม แขกก็นอนอยู่นี่ ถ้าออกไปตอนนี้คงโดนเจ้ว่าเอาแน่ๆ เพราะยังไม่ครบชั่วโมง จะนอนอยู่เฉยๆ ก็ยังไงๆ อยู่ แต่แขกก็คงไม่ทำต่อแล้วล่ะมั้ง นอนขดซะขนาดนี้ เฮ้อ ทำไมขวัญต้องมาเจออะไรแบบนี้ด้วยนะ ขวัญที่นั่งน้ำควยไหลย้อยออกจากรูหีอยู่ก็ทำตัวไม่ถูกอยู่สักพัก

ขวัญ "พี่ขา เป็นอะไรหรือป่าวคะ ให้หนูช่วยไหม"

แขก "ไม่เป็นไรครับ ผมไม่เป็นไร กระซิกๆ ฮือๆ"

ขวัญ "ไม่เป็นไรแล้วร้องไห้ทำไมอ่ะ"

แขก "ป่าวๆ ครับ ไม่เป็นไรจริงๆ ฮือๆ กระซิกๆ" ไม่เป็นไรแล้วจะร้องไห้หาสวรรค์วิมารย์อะไรเล่า ขวัญชักจะเริ่มหงุดหงิดระแขกคนนี้แล้วนะ

ขวัญ "บอกมาเถอะค่ะ ไม่ต้องอายหรอก รับรองว่ามายด์จะเก็บเป็นความลับ" ขวัญพยายามหลอกล่อให้เค้าพูดให้ได้ เผื่อขวัญพอจะช่วยอะไรเค้าได้บ้าง

แขก " ฮือๆ กระซิกๆ ไม่มีไร กระซิกๆ จริงๆ ครับ" ฮึ้ย!! ก็เห็นๆ อยู่ว่าต้องเป็นอะไรแน่ๆ ตอนนี้ขวัญเริ่มจะโมโหแล้วนะ

ขวัญ "ถ้าไม่บอก น้องมายด์ก็ช่วยอะไรไม่ได้นะคะ บอกมาเถอะ"

แขก " ฮือๆ กระซิกๆ ไม่เป็นไรครับ ไม่เป็นไรจริงๆ" ขวัญเริ่มจะหมดความอดทนแล้วนะ ไม่บอกก็ไม่บอก เอางี้เลยล่ะกัน

ขวัญ "งั้นถ้าไม่บอก น้องมายด์ไปก่อนละนะคะ เสียเวลา"

แขก "ฮือๆ กระซิกๆ ฮือๆๆ" อ่าว ร้องไห้หนักกว่าเดิมอีกวุ้ย เป็นไงเป็นกัน ชั่งแขกเลยดีกว่า ขวัญจึงลุกขึ้นจากเตียงเพื่อจะไปล้างตัวในห้องน้ำ แต่ระหว่าที่ขวัญกำลังจะก้าวขาลงจากเตียง

แขก "แต่ก่อนผมเคยเย็ดอึดกว่านี้มากครับ... ฮือๆๆ กระซิกๆ" ขาขวัญที่กำลังจะแตะพื้นก็ถึงกับหยุดชะงัก

ขวัญ "ข่ะ.. คะ อะไรนะ"

แขก "ผมเคยเย็ดได้เป็นชั่วโมงๆ น้ำแตกได้ห้าหกครั้ง แต่ตอนหลังมานี่ ล่มปากอ่าวตลอด ที่ผมรีบรุกขนาดนี้เพราะผมกลัวผมจะน้ำแตกไม่ทัน ฮือๆๆๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "...." มิน่าล่ะ พอเข้ามาในห้องก็เล่นเอาซะขวัญตั้งตัวไม่ติด แต่พอเครื่องขวัญกำลังจะติด แขกก็ดันน้ำแตกอย่างเร็วซะงั้น

แขก "ยาปลุกก็แล้ว ตังถังเช่าก็แล้ว ยังไม่ทำให้ดีขึ้นได้เลยครับ ฮือๆๆ... กระซิกๆ"

แขก "ตอนนี้เมียก็ขู่จะหย่ากับผมแล้ว ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้ว ฮือๆๆๆๆๆๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "แหม ตอนแรกไม่ยอมพูด แต่พอได้พูดออกมาแล้วก็ร่ายซะยาวเลยนะคะ"

แขก "ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้ว กระหรี่คนไหนก็ช่วยผมไม่ได้แล้วเนี่ย ถ้าผมยังเป็นแบบนี้อยู่แล้วผมจะอยู่ยังไง ฮือๆๆๆๆๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "อ่าว แล้วทำไมยังมาที่แบบนี้อีกล่ะคะ"

แขก "ฮือๆ นี่คงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วล่ะครับ ฮือๆ ถ้ายังไม่ดีขึ้น ผมคงต้องทำใจ ก็ต้องโดนเมียหย่า ไม่รู้ผมจะเอาหน้าไปไว้ไหน เมียหย่าเพราะผัวนกเขาไม่ขัน ฮือๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "แล้วทำไมถึงเลือกน้องมายด์ล่ะคะ"

แขก "ก็เพราะในบรรดาน้องๆ ก็มีน้องมายด์นี่แหล่ะครับเหมือนครูที่สุดครับ ฮือๆๆๆ กระซิกๆ"

ขวัญ "อ๋อ แสดงว่าชอบแนวคุณครูใช่ไหมคะ"

แขก "ใช่ครับ ผมเลือกแนวนี้ตั้งหลายคน แต่พอเอาเข้าจริงๆ พวกเธอก็แค่แต่งตัวให้เหมือนครู ไม่ใช่ครูจริงๆ กระซิกๆๆ"

ขวัญ "น้องมายด์ก็ไม่ได้แต่งชุดแนวคุณครูนะคะ แล้วทำไมถึงเลือกหนูอ่ะ"

แขก "ไม่รู้สิครับ แค่ดูแวปแรกก็รู้สึกเหมือนน้องมายด์ทำอาชีพเป็นครูอ่ะครับ"

ขวัญ "งั้น น้องมายด์ต้องแสดงเป็นครูสินะคะ ถึงจะทำให้พี่คึกขึ้นมาได้อีก"

แขก "ก็ทำนองนั้นแหล่ะครับ แต่น้องๆ หลายคนก็พยายามทำแบบนี้ แรกๆ ก็คึกอยู่แหล่ะครับ แต่นานๆ ไปน้องเค้าก็แสดงไม่เหมือน หรือแม้แต่แสดงเหมือนผมก็ไม่ค่อยคึกเหมือนเดิมแล้วอ่ะครับ"

ขวัญ "อืม เอาไงดีล่ะ งั้นให้น้องมายด์ลองแสดงเป็นครูไหมล่ะคะ เผื่อพี่จะดีขึ้น"

แขก "คงไม่จำเป็นหรอกครับ ถึงแสดงเหมือนแค่ไหนนกเขาผมก็ไม่ขันอยู่ดี นอกจากน้องมายด์จะเป็นครูจริงๆ ก็ว่าไปอย่าง"

ขวัญ "เอ่อ พี่คะ ถ้าน้องมายด์จะบอกว่า....."

แขก "บอก.. บอกว่าอะไรอ่ะครับ"

ขวัญ "เอ่อ คือ.. จริงๆ แล้ว น้องมายด์เป็นครูนะคะ สอนในโรงเรียนแถวๆ นี้"

แขก "น้องมายด์ไม่ต้องบิ้วพี่ก็ได้ครับ ครูที่ไหนจะบ้ามานั่งขายตัวให้ชายระบายความใคร่แลกเงินแบบนี้ แต่ก็ขอบคุณน้องมายด์มากเลยนะครับ ที่พยายามช่วยพี่"

ขวัญ "โหยพี่ น้องมายด์เป็นครูจริงๆ นะคะ เชื่อหนูหน่อยสิ"

แขก "เป็นไปไม่ได้ ครูที่ดีต้องทำตัวดีๆ ให้เป็นที่น่าเคารพนับถือ ไม่ทำตัวต่ำต้อยเป็นกระหรี่ขายหีแบบนี้"

ขวัญ "ถ้าน้องมายด์เป็นครูจริงๆ ก็จะช่วยให้พี่คึกขึ้นมาได้ใช่ไหมคะ"

แขก "ชะ.. ใช่ครับ ทำไมหรอ"

ขวัญ "ถ้าคุณพี่ไม่เชื่อว่าน้องมายด์เป็นครู น้องมายด์จะแสดงให้ดู"

แขก "นะ..น้องมายด์ ไม่ต้องลำบากขนาดนั้นก็ได้นะครับ"

ขวัญ "อะแฮ่มๆ.. สมมติว่านี่คือกระดานนะคะ นักเรียน เปิดหนังสือไปที่หน้าสี่สิบสาม แล้วพูดตามครูนะคะ กอ สะระอา อ่านว่า กา"

แขก "..."

ขวัญ "เป็นไงมั่งคะ ดีขึ้นหรือป่าว"

แขก "ผมไม่ได้เป็นเด็กป.1 นะครับ ฮือๆๆๆ"

ขวัญ "ยังไม่ดีขึ้นหรอคะ งั้นเอาใหม่ค่ะ เซตว่าง คือเซตที่ไม่มีสมาชิก หรือไม่สามารถหาสมาชิกทีสอดคล้องกับเงื่อนไขของเซตนั้นๆ ได้ สับเซต เซต A เป็นสับเซตของ B ก็ต่อเมื่อ...."

แขก "น้องมายด์แสดงเก่งเหมือนกันนะครับเนี่ย เมื่อกี้ทำเอาควยพี่ลุกเลย แต่ตอนนี้เหี่ยวเหมือนเดิมแล้ว
ฮือๆ" คนอะไรเอาใจยากจริงๆ หรือว่าเราจะแสดงไม่เหมือนนะ ก็คงงั้นมั้งเพราะขวัญไม่ได้สอนวิชาพวกนี้จริงๆ นี่นา การพูดแบบนี้เลยไม่ค่อยเข้าปากซะเท่าไหร่ งั้นคงต้องใช้วิชาที่ขวัญใช้สอนจริงๆ สินะ

ขวัญ "อะแฮ่ม นักศึกษาคะ การวิเคราะห์ผลประโยชน์ต่อเงินลงทุนนั้น มีตัวแปรสำคัญอยู่ 2 ตัวแปร ได้แก่ ผลประโยชน์ และเงินลงทุนนะคะ" ขวัญเริ่มใส่อารมย์เต็มที่ แบบว่าอินเนอร์การสอนในห้องเรียนมาเต็ม ส่วนแขกที่เมื่อกี้มีทีท่าเหมือนจะหมดหวัง แต่ตอนนี้กลับจ้องมองมาที่ขวัญแบบตาค้างเลยทีเดียว และที่แน่ๆ ก็คือควยของแขกนั้นแข็งปั๋งขึ้นมาเช่นกัน คงจะเป็นเพราะเห็นขวัญที่อยู่ในคราบของครูที่กำลังสอนนักศึกษาแบบของจริงอยู่สินะ งั้นขวัญก็บรรเลงการสอนต่อ

ขวัญ "การลงทุนในโครงการทางวิศกรรมนั้น มักเป็นการลงทุนขนาดใหญ่และใช้เงินลงทุนเป็นจำนวนมาก จึงจำเป็นที่ผู้ลงทุนจะต้อง...."

แขก "นะ.. น้องมายด์เหมือนมากเลยครับ ต่ะๆๆ ต่อเลยครับ" ก็แน่สิ เพราะขวัญต้องพูดแบบนี้เกือบทุกวัน ขวัญชะงักไปนิดนึงก่อนที่จะสอนแบบหลอกๆ ต่อไป

ขวัญ "ดังนั้น ผู้ลงทุนจะต้องคำนวณหาอัตราผลตอบแทนที่คุ้มค่ากับการลงทุน... บลาๆๆ"

ระหว่างที่ขวัญสอนแบบหลอกๆ อยู่นั้น แขกก็ลุกขึ้นมาพร้อมกับควยที่ชี้โด่ของเขา แล้วแขกก็เดินมาข้างหลังขวัญและกระซิบบอกให้ขวัญสอนต่อไปอย่าหยุด แล้วขวัญก็ได้แต่สอนแบบหลอกๆ ต่อไปแบบนั้น แล้วแขกก็เริ่มลวนลามขวัญมากขึ้นเรื่อยๆ แขกเริ่มไซร้ซอกคอบ้าง ไซร้กกหูบ้าง ขวัญที่สอนแบบหลอกๆ อยู่ก็สยิวขนหัวลุกไปหมด แต่ระหว่างที่สอนๆ ไปก็รู้สึกเหมือนกำลังเหยียบน้ำอะไรแฉะๆ อยู่ แต่พอก้มไปดูก็เห็นเป็นน้ำเมือกขุ่นๆ ไม่นะ นี่น้ำควยของแขกกำลังไหลออกจากรูหีขวัญหรือเนี่ย ส่วนแขกก็ยังไซร้ซอกคอไซร้กกหูอยู่นั่นแหล่ะ แถมยังต้องสอนไปแบบที่น้ำควยกำลังไหลออกจากรูหีไปด้วยอีกหรอเนี่ย ตอนนี้ขวัญขนลุกซู่ไปหมดทั้งตัวแล้ว

แล้วขวัญก็สอนแบบหลอกๆ ต่อไปอีกสักพัก ส่วนแขกก็ไซร้ซอกคอไซร้กกหูไป และบอกขวัญอยู่ตลอดเวลาว่าให้สอนไปเรื่อยๆ อย่าหยุดสอน แถมมือของแขกก็เอื้อมมาจับนมบีบนมขวัญอีก ขวัญที่สอนไปน้ำควยไหลออกจากหีไปก็เริ่มเคลิ้มมากขึ้นไปอีก นี่ถ้าขวัญได้สอนในห้องเรียนจริงๆ แล้วน้ำควยของใครก็ไม่รู้กำลังไหลออกจากหีเราจริงๆ ไม่รู้ขวัญจะอับอายแค่ไหน ยิ่งถ้าเป็นน้ำควยจากนักศึกษาที่ขวัญสอนอยู่ ไม่รู้ว่าขวัญจะกล้าสบตาเค้าตอนที่กำลังสอนอยู่หรือป่าวนะ แค่คิดไปขวัญก็รู้สึกร้อนรุ่มไปหมด ส่วนแขกก็ทั้งไซร้ซอกคอกับไซร้กกหูบีบนมบี้หัวนมอยู่ตลอดเวลาอีก ขวัญก็ต้องสอนแบบหลอกๆ ไปแต่เสียงเริ่มมีสั่นเคลือบ้างเล็กน้อย ตอนนี้ขวัญทั้งรู้สึกร้อนรุ่มทั้งรู้สึกสยิวจนขนลุกซู่ไปทั้งตัวในเวลาเดียวกัน แถมยังกำลังจินตนาการเรื่องลามกกับนึกศึกษาชายอีก นี่ยังดีนะที่จินตนาการแค่โดนเย็ดข้างนอกแล้วค่อยเข้ามาสอน ไม่ได้จินตนาการถึงขนาดโดนเย็ดในห้องขณะสอนอยู่ มะๆๆๆ ไม่สิ ขวัญจะสติกระเจิดกระเจิงแบบนี้ไม่ได้นะ ขวัญต้องคุมสติให้อยู่สิ ที่ขวัญต้องมาตกอยู่ในสภาพแบบนี้ก็เพราะโดนบังคับมา ไม่ใช่สมัครใจมาเองเพราะชอบแบบนี้นะ

แล้วแขกก็เริ่มไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆ ลงมาที่แผ่นหลังแล้วก็เลื่อนขึ้นมาที่ตีนผม แล้วก็ดันให้ขวัญก้มไปข้างหน้านิดหนึง ขวัญก็งงไปสยิวไปว่าทำไมถึงให้ขวัญทำแบบนี้ แถมยังกระซิบบอกให้ขวัญสอนไปเรื่อยๆ อย่าหยุดสอนอีก แล้วแขกก็เอาควยค่อยๆ ยัดเข้ามาในหี แล้วแขกก็ยังบอกอีกว่าเค้าอยากทำแบบนี้มานานแล้ว ถึงจะไม่ได้ทำในห้องเรียนจริงๆ แค่ได้ทำกับน้องมายด์ในห้องนี้ก็ดีใจแล้ว ขวัญได้ยินแบบนั้นถึงกับขนลุกซู่ นี่ถ้าขวัญโดนแบบนี้ในห้องเรียนระหว่างที่กำลังสอนอยู่ ขวัญจะรู้สึกยังไงบ้างนะ ไม่สิ ไม่ได้นะ ขวัญต้องคิดว่าในโลกนี้ยังมีคนคิดวิปริตวิตถารแบบนี้อยู่หรือเนี่ย แล้วแขกก็ยัดควยเข้ามาจนสุดโคนแล้ว ตอนนี้ควยของแขกแข็งมากซึ่งต่างจากตอนที่นอนร้องไห้ที่เตียงกับแบบคนละคน หรือว่าแขกคนนี้จะมีอารมย์กับคนที่มีอาชีพครูจริงๆ นะ แล้วแขกก็เริ่มซอย ส่วนขวัญก็เริ่มเสียงกระเส่าไป กลั้นครางไป แถมในหัวก็ยังหยุดจินตนาการเรื่องโดนเย็ดระหว่างที่กำลังสอนอยู่ไม่ค่อยได้อีก

ขวัญ " ในกรณี..ที่ อื้มๆๆๆ... เป็นการลงทุนโดนใช้เงินส่วนตัวของผู้ลงทุนเอง อัตรา..อาๆๆ..ผลตะตะตอบแทน อืมๆๆ..จะต้องมีค่าสูงกว่าอัตราเงินฝาก.....อาร์ๆๆๆ..." ถ้าขวัญโดนเย็ดไปด้วยสอนนักศึกษาไปด้วยตอนไปสอนจริงๆ ไม่รู้มันจะเสียวขนาดไหนนะ สายตาหื่นๆ จากนักศึกษาชาย สายตาเหยียดหยามจากนักศึกษาหญิงคงทำให้ขวัญอับอายจนไม่รู้จะมุดไปอยู่รูไหนแน่ๆ เลย

ขวัญ "อัตราผล อิ๊ๆๆๆ ตอบแทนมีค่ามากกว่า MARR อ๊าร์ๆๆๆ..ก็สามารถ อื๊อๆๆๆ สรุปได้ว่า อ๊ะสสส์ ตะๆๆ แตกแล้วค่ะ ขวัญน้ำแตกแล้ว อ๊ารรสส์...." แล้วขวัญก็กลั้นเสียวไม่ไหว ตัวกระตุกน้ำแตกออกมาจนได้ ขวัญน้ำแตกอย่างแรงมากจนถือว่าเป็นอีกครั้งที่ขวัญน้ำแตกได้แรงขนาดนี้ คงเป็นเพราะทั้งจินตนาการไปว่าโดนเย็ดไปสอนไปจะรู้สึกยังไงด้วยล่ะมั้ง ส่วนแขกก็เร่งกระหน่ำซอยก่อนที่จะแตกตามขวัญมาติดๆ

แขก "น้องมายด์หยุดสอนทำไมครับ สอนต่อเลยครับไม่ต้องหยุด"

ขวัญ "อารรส์ ดะๆ ได้ค่ะ หรือในกรณีที่เป็น อื้ม.... การเปรียบเทียบหลายโครงการก็จะเลือกโครงการที่ อาารรร์...  ให้ผลตอบแทนมากที่สุด บลาๆๆ"

แล้วขวัญก็ต้องสอนทั้งๆ ที่กำลังตัวกระตุกน้ำแตกอยู่อย่างนั้น ส่วนควยของแขกก็ยังปล่อยน้ำอสุจิใส่หีขวัญอยู่เลย.. 

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=234194.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pcnktar

ยังไม่ได้อ่านสองตอนแรกสงสัยต้อกกลับไปอ่านก่อน 

ปล.สนุกดีครับ

zonique

teeieie123

สงสัยน้องขวัญจะเริ่มติดใจกับรสชาติของเซ็กส์แล้วมั่ง

rst234

supertor

DarkGearmour

ห่างหายไปนานเลยครับ
ตามต่อว่าอ.ขวัญจะไปไกลถึงไหน
ว่าแต่วันหนึ่งจะให้จารย์รับกี่ประตูครับ

lipza12752

รอนานมากเลยครับนึกว่าตัดจบไปแล้วซะอีก ดีใจนะที่กลับมาเขียนต่อ ฝีมือดีเหมือนเดิมได้อารมณ์มากๆๆเลยครับ

อาจารย์ขวัญอารมหลุดแน่ๆๆ ตอนหน้า กู่ไม่กลับชัว