ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

non5432112345

คุณหนู จะมีลุ้นกับ อัศนีแล้ว  รุ้สึกเหมือนใกล้ตอนจบเลยแฮะ

Wheel of Fortune

รอลุ้นอัสนีกับลินดา แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าเนื้อคู่ของอัสนี คือลินดาหรือเปล่า ที่ได้กลับไปเจอบนสวรรค์ ต้องหาอ่านอีกรอบ

haelonn

อสนีเยดลีลาอย่างเทพเพราะเป็นเทพ

t2222t2000

ตอนลินดากับอัสนีโรมรันพันตูกันจะอัศจรรย์ขนาดไหนหนอ

solomon1977

พี่แม้นชี้ช่องทางให้ซะขนาดนี้แถมจองตั๋วขอดูหนังสดด้วยแบบนี้ลินดาต้องอ่อยเบอร์แรงให้อสนีซะแล้ครับ

พงษ์111

กำลังนึกอยู่เลยว่าทำยังไง ลินดาถึงจะยอมอัศนี เพราะยอมแล้วมนต์จะเสื่อม

yakyedheemak

ผมว่ามันต้องมีคนที่จะมาลองดีกับลินดาอีกแน่เพื่อเนื้อเรื่องจะได้เข้มข้นขึ้นไปอีก

นัทโตะ

กำลังคิดว่าถ้าอัสนีไม่เคร่งทางธรรมมากไป น่าจะรวบเหล่าบ่าวของลินดาก่อนไปสักหน่อย ไหนๆพาทผีหลอกก็ได้มาหลายคนละ

Thooo

เอาจริงๆอยากได้โดนพวกของมนดำ ซักหน่อย

Prasard Komkum

คำแนะนำของแม้นก็ดูเข้าท่าดรอีกอย่างอัสนีก็ไม่ธรรมดาช่ำชอง

zaaar65

แม่หมอผี จะหาสามีแล้วครับ  น่าติดตามครับ 

Sakoda

เป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ ผมชอบงานเขียนท่านมากที่สุดมีครบทุกรสชาติ หลายๆครั้งผมยังชอบกลับไปอ่านเขียนเรื่องเก่าๆของท่านอยู่เสมอ^_^

ones26421

คุณหนูคงอยากโดนของผู้ชายบ้างล่ะ

playnut

อยากให้ลินดาได้กับผู้หญิงมากกว่า  เปิดฮาเร็มหญิงไปเลย

donki

ตอนที่9 และ 10 เนื้อเรื่องเดินค่อนข้างช้านะครับ เรื่องลินดาคุยกับบ่าวทั้งหลาย ในความรู้สึกผมเหมือนมีการทับซ้อนอยู่ สามารถตัดให้กระชับได้ ขออภัยในความเห็นนี้ ยังไงเรื่องเสน่ห์หมอผีสาวก็เป็นผลงานของท่านที่ผมชื่นชมนะครับ