ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

C-Master

ห้องวีในตำนานนนนน

แต่สงสัยความคิดดาวนะ ดาวน่าจะตะหงิดๆใจเรื่องโทนกับเตยและหมิวแน่นอนเลย

————————

ของแท้ๆเลยยยย ความวัวยังไม่ทันหายยยยย

krarkwar1

::HeyHey:: ::HeyHey::........ห้องวี ตำนานสวาท กลับมาอีกแล้ว .............. โด๊บเยอะๆ นะพี่โทน ท่าจะฟ้าเหลืองอ่ะ  ::Elder::

Angel_p

ร้านเปิดรีบมานั่งชิดในเลยครับ ว่าแต่ร้านบะหมี่ยังเปิดอยู่รึป่าวนะต้องรอยซะแล้ววว

.....

เซิร์ทใน Google ก็ยังเปิดอยู่นะครับผม

ผมคงต้องกลับไปกินบ้างแล้วล่ะ

#โทน

MCAD1432

น้องแก้มนี่เด็ดมากเลยแล้วมิ้นเรียกเข้าห้องvนี่ไปคุยหรือไปไรกันเเน่
ผมก็อยากเห็นรอยยิ้มเจ้าหญิงน้ำแข็งเหมือนกันนนนน
ว่าแต่ทิ้งบอมบ์ไว่แบบนี้ค้างมากกกกก

7878

สองคนนี้ แข่งกันเข้าไป
แข่งกันเยอะเท่าไหร่ ก็ยิ่งเข้าทางไอ้โทน

เอี้ยเกี้ย

::Glad::บ๊ะ​ บ๊ะ​โอ​ บ๊ะ​ บ๊ะ​ น้องมิ้นต์ชวนเข้าห้อง​ V แล้ว.

... ยายบุ๊คนี่สงสัยจะอยากกินนายโทนเอามากๆนะเนี่ย... จะรอดไหมนายโทน... เล่นบุกถึงห้องเลย... แต่โอ้วเหี้ยบังเกิดแล้ว​โทนเอ๋ย...