ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kk2016

แต่ละสาวแสบ+แซ่บกันทุกคน...เหลือพี่เตยอีกหนึ่งค...แต่ตอนนี้โดนเรียกเข้าห้องเชือดแล้ว ::Glad::

stepinw5555

เรื่องนี้สนุกและน่าติดตามมากครับ เป็นประสบการณ์ที่ตื่นเต้นดี

็hunterzz

รวมตัวเก็บแต้มไว้นะสาวๆ เด่วเจ้หมิวอาจจะกลับมาทำแต้มนำอีก

633sqd

เดจาวูห้องVจะเกิดขึ้นมั๊ยหนอ ดาวจะยอมรึ ลุ้นๆ ::Grimace:: ::JubuJubu::

ตายแน่ๆบุ๊คเอย...มาเหยียบถึงถิ่นกันเลย

สถาพร

คำผิดเยอะก็จะอ่านไม่อยากรอแล้ว น้องแก้มว่าแน่แล้ว มาคราวนี้น้องมิ้นต์เหนือกว่าแน่นอน

bigmut

TempZ

ชูป้ายไฟรอน้องมิ้นต์เลยครับ

บทเปิดแก้มมาแบบนี้ มิ้นต์รีบไล่เลย

Koshimae

บางครั้งก็คิดสงสัยนะ ว่าสรุปสุดท้ายของเรื่องจะเป็นยังไง และปัจจุบันเป็นไง ทั้งเรื่อง 3 คน และ หมิว กับเตย

เสพสม

peddo

ไปเข้าห้องวีได้มีเฮแน่ ถ้าได้ดาววันนี้ถือเป็นแฮตทริกเลยนะครับ หนุ่มสาวนี่มันชุ่มชื่นหัวใจจัง ไม่น่ารีบเกิดเลยเรา
ขอบคุณครับ
น้องบุคคงอยากลองกระเทียมโทนว่าจะเผ็ดถึงใจมั้ย แต่เดาว่า คนเปิดประตูน่าจะเป็นเจ๊เตย แต่ถ้าเป็นดาวนี่นรกแตกเลยนะครับ ลุ้นคราวหน้ามาไวๆเลยจ้า

gusjung111

CandyPop

puretank

ปล. คิดในแง่ดี....ดาวจิกหัวลากน้องคนนั้นมา เพื่อเคลียร์ใจ....ถ้าไม่ใช่ก็ หุหุ