ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pra-in

overspirit

♤judas♤

น้องแก้มถึงขนาดวางยาโทนให้กินยาโด๊ปยาปลุกsexร้ายนักนะ ..น้องมิ้นต์ชวนไปห้องVซะด้วยจะเคลียร์หรือยังไงกันนะ..ส่วนเรื่องของดาวจะเคลียร์กันอีกไหมนะ

ka55anova

แหม สุดท้ายก็ต้องมาตายรังที่ร้านคาราโอเกะ เหมือนเดิม แต่อาจมีของแถม + โปรโมชั่นพิเศษ กินเบียร์ 3 คน ได้เด็กไปด้วย 3 คน
.... ความซวยมาเยือน โทนจะรอดจากน้องบุ๊คป่ะครับเนี่ย แต่ถึงดาวมาเจอ ดาวก็เข้าใจแหละ แม่เสือดาวมีเหตุผลนะ

mcgide

น้องแก้มผู้ร้อนแรง ถึงอกถึงใจตามเคย
ว่าแต่ดาวกับมิ้นต์จะรู้มั๊ยว่าแก้มมาร้อนแรงกับโทนขนาดนี้

Manoptana

ดาวกับมิ้นต์อยู่ต่อหน้าโทนเมื่อไรต้องมีเชือดเฉือนทุกที เป็นคู่แข่งกันเฉพาะนายโทนคนเดียว ถ้าอยู่กัน3คนที่หอเมื่อไรจะได้เห็นอะไรดีๆไหม

dwarf

ขอบคุณครับ... น้องแก้มนี่สุดจัด.. ปลัดบอกเลย.. วางยาพี่โทนได้.. ส่วนน้องมิ้นท์.. ถ้าลดความเอาแต่ใจตัวเองลงมาอีกนิดนี่สุดยอดของความน่ารักเลยมั้ง

pd19811983

lindor

พระเอกเราเจอวางยาสะแล้ว อยากได้ยาแบบนี้บ้างจัง แต่ยังไงรอตอนพี่เตยอยู่นะครับ ดูทรงแล้วชอบสุดเลย

momoyoyo

sukray ruktum

โอ้ยใจละลายกับเจ้าหญิงน้ำแข็งเลยแพ้ทางอย่างแรงใครเจอแบบนี้ไม่ละลายให้มันรู้ไป

เดียวๆๆบุ๊คจะมาทำไรอะหางานมาให้เทพโทนทำมาย เคืองๆๆ