ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boulderdash69

แค่รูปที่แปะมานี้ ก็รู้สึกว่างานพรีเมี่ยม เลยนะท่าน  ขอคารวะ  ::GiveMe::

Nithiwit Sakfan

ได้ของดีแบบนี้ เก็บไว้กินยาวๆเลยนะครับ อย่าให้หลุดมือล่ะ

bammeister

เป็นเรื่องสั้นที่ไม่สั้นเลยครับ
พระเอกมากๆ

nowhereman

โอ้โห งานนี้งานจบคนไม่จบจริงๆ โชคดีมากเลยหมอแมน ได้ไปกินข้าวแล้วถูกคอ จนมาจบที่ทะเลแบบนี้
คำบรรยายเด็ดจริงๆ เหมือนไปนั่งดูอยู่ข้างเตียง อยากชมรูปชัดๆ จะรอดูนะครับ

เด็ดมากๆครับรูปตัวอย่างกล้องหน้า ขาดอย่างเดียวคลิป หรืออย่างน้อยคลิปเสียงก็ยังดี งานนี้ฟินสุดๆ
ขอบคุณครับ งานนี้ผมเสียน้ำอีกแล้วแน่ๆ

วรวิท สาโท

terapoong48

หมอแมนใช้เวลาคั่วนานน่าดู แต่ได้กินยาวๆเลยนะแบบนี้น้องฝนมีใจให้แบบนี้

okai

ตบท้ายให้คนอ่านเกิดความอยากรู้อยากเห็นด้วยความต่อเนื่องกันขนาดนี้. น้องฝนจะเข้ามาเพิ่มในกลุ่มเป็นสี่สาวด้วยไหมนะครับ

yumer

Nong5670

อู้ย มีได้จัดพริ้ตตี้ด้วยป๋าแมนเรา

pamaaeng

พริตตี้ หนึ่งในนางในฝันของชายไทย ขอเย็ดซักครั้งจะไม่ลืมพระคุณ
แต่ หมอแมน คงได้เย็ดมากกว่า หนึ่งครั้ง เป็นแน่ ... อิจฉาตาร้อนผ่าวเลยค้าบบบบ  ::Touchy::

Townster Rizel

ติดใจตอนโดนบังคับอม ทำไมไม่กัดแม่งเลยละ

po3026

อ่านเสร็จแล้วผมขึ้นเลย ยิ่งเจอสาวสวยแล้วละก็ ยังไงก็ต้องหาที่ปลดปล่อย

AssSin01

ใครสบประมาทท่านอาจารย์ผมครับ ระดับนี้แล้วววว ::Evil::

Just Chillin

คนนี้ดี น่าจะเก๋บไว้กินยาวๆครับ

peddo

นี่คุณหมอเป็นเทพมารมาจุติหรือไงนี่ครับ บุญบารมีเบ่งบานมาก สงสัยคืนนั้นน้องฝนคงกลายเป็นพายุ โดนบุกทะลวงราบแน่ อิจฉาจริงๆ
ขอบคุณครับ