ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 1

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 01, 2020, 12:02:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

ได้อ่านเรื่องต่อเนื่องโดยบังเอิญ เห็นชื่อทินกรคิดถึงเรื่องอื่น เพราะเรื่องเดิมเหมือนไม่มีตัวละครนี้
น่าสนใจในความสัมพันธ์ของเขาจะเป็นอย่างไรต่อไป ทินกรน่าจะลำบากพอดูเพราะจะถูกใช้เป็นตัวเข้านายู

cantonaa

tuaklom

::Glad::เนื้อเรื่องน่าลุ้นมาก  มีความตื่นเต้น น่าติดตามมากด้วย

1305kk

suratad

แฟนคลับยูครับ ขอให้มีบทบาทเยอะๆนะครับ

naris1423

เปิดตัวเรื่องใหม่ ที่เอาเค้าโครงของเรื่องเดิมมาทำเป็นภาคขยาย 
แค่เปิดอ่านตอนแรกก็สนุกแล้วครับ

Flare cnx

t2222t2000

ทินกรท่าจะอนาคตไกลนะนี่ ออกมาช่วยบอสทำงานดีกว่ามั้ง

aekkung

เป็นภาคต่อของเรื่องอะไรคับ จำไม่ได้ ใครบอกได้ช่วยบอกที

tak19

ต่อจากภาคที่แล้ว. กลับมาจนได้. 

axolotss

ต้นเรื่องทำให้น่าติดตามมากครับ

weeraj

ได้อ่านเรื่องจูเนียร์ยูอีกแล้วดีใจมากๆเลยครับ

kk07

เริ่มเรื่องได้สนุก ติดตามครับ

retirenavy

ได้อ่านเรื่องสนุกอีกแล้วดีใจมากครับ

jackalza

คิดถึงซีรี่ย์นี้ อ่านกันเพลิน ๆ ไม่เน้น sex