ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 01:02:23 หลังเที่ยง
หลังจากเจ้าฮาร์ทกับเจ้าอาร์มได้น้องกวางวันนั้นแล้ว เจ้าอาร์ม (ซึ่งพ่อมันรวยกว่าเจ้าฮาร์ทเสียอีก) ก็ขอเบอร์โทรของน้องกวางไปเพื่อติดต่อเอง อีกอาทิตย์ต่อมามันก็โทรมาบอกให้ไปเจอมันที่เรือสำราญของมัน มันบอกว่าจะเลี้ยงรุ่น มันบอกว่าไม่ต้องพาสาวไปเพราะมันเตรียมไว้หมดแล้ว ได้ยินดังนั้นก็คิดจะเซอร์ไพซร์มันโดยพาน้องกวางไปด้วย แต่ปรากฎว่าคิวน้องกวางไม่ว่างเสียนี้

ถึงวันนัด พอไปถึงเรือก็เจอไอ้เพื่อนร่วมรุ่นมาตั้งสามสิบกว่าคน แต่ยักเห็นสาวสักคนเลย ถามเพื่อนๆแต่ละคนก็บอกไอ้อาร์มให้รออีกหน่อยเดี๋ยวจะมีทีเด็ดมาโชว์ ทุกคนก็กินดื่มเฮฮากันไปจนไม่รู้ตัวว่าเรือออกจากท่าไปแล้ว ตอนนี้แต่ละคนก็โวยกันใหญ่  เพราะไม่เห็นมีสาวที่ไหนขึ้นเรือมาเลย (หน้าหม้อทุกคน - โรงเรียนชายล้วน)

สักพักก็ได้ยินเสียงไอ้อาร์มประกาศมาทางลำโพงของเรือว่างานเลี้ยงรุ่นจะเริ่มแล้ว ให้ทุกคนถอดเสื้อผ้าให้หมด และเอาหมายเลขซึ่งอยู่ในกล่องหน้าประตูเข้าโถงเรือแขวนคอไว้ เลือกกันตามสบาย ทีเด็ดรออยู่ในห้องโถงเรือแล้ว งานนี้ไอ้ฮาร์ทน่าจะรู้แกวอยู่บ้าง ราวกับมันเตรียมตัวมาก่อน ใช้เวลาไม่ถึงนาที มันก็ถอดทุกอย่างพร้อมแขวนป้ายหมายเลข 2 เข้าห้องไปเลย คนอื่นๆ ก็รีบตามไปอย่างไม่รอช้า ... ตัวพี่เองอยู่บ๊วยได้หมายเลข 38

ฉากต่อจากนี้คงต้องให้น้องกวางบรรยายต่อแล้วว่าจะเป็นอย่างไร มีสาวกี่คน ไอ้อาร์มอยู่ในสภาพไหน ทำไมไม่ยอมออกมาเจอเพื่อนๆเลย

แบบรวมทั้ง 2 Part จบในตอนเดียวค่า

***มุมมองพี่ keatmano***
"โหล ว่างป่าว" ระหว่างที่ผมอ่านกระทู้เสียวผลงานน้องกวางอยู่ดีๆ ไออาร์มมันก็โทรมาขัดจังหวะผม แม่งเอ้ย กำลังลุ้นโพลน้องกวางอยู่ดีๆ เสือกโทรมา

"มีไร กำลังยุ่ง" ผมตอบกลับด้วยอารมณ์เสีย แม่งใครวะเชียร์อัลต้าจนคะแนนตีตื้นน้องกวางกู

"มึงจำน้องกวางที่ซื้อมาให้พวกกูเย็ดกันที่รีสอร์ทได้ปะ" ใครจำไมได้ก็บ้าแล้ว นางฟ้าในใจกูเลยคนนี้อะ

"อุ้ย ลืมว่ะ ไปถามหาแถวสวนสัตว์ดิ เพื่อมีน้องกวางเกิดใหม่"

"กวนตีนและมึง เอาดีๆ กูจะติดต่อน้องกวางไปใช้งานซะหน่อย" อะไรของมันวะ ติดใจจนอยากเป็นโซโล่เพลเยอร์เองเนี่ยนะ

"เอาจริงๆ มึงโทรไปที่ซ่องครางสวรรค์แล้วขอจองคิวก็ได้นะ" ผมเลยตอบปัดๆไป คะแนนน้องกวางกูนำยังวะเนี่ย

"เออ จริงด้วยว่ะ แล้วเบอร์ซ่องครางสวรรค์เบอร์ไรอะ" ดูมัน แม่งไม่หาข้อมูลเลยเรอะ

"ซ่องแม่งออกจะดัง มึงเสือกไม่รู้เบอร์เนี่ยนะ" ผมกำลังจะเปิดอัลติด่ามันชุดใหญ่

"ส่งข้อความมาให้กูด้วยนะ บัย" แล้วมันก็วางสายไป แม่งกวนตีนจริงๆ เดี๋ยวส่งบอร์บาร์ผีเสื้อปีกดำให้แม่งซะเลยนิ แต่สุดท้ายผมก็ส่งเบอร์ซ่องให้มันไป

1 อาทิตย์ต่อมา

จบแล้วค่า ช่วงนี้วุ่นวายมากเลย ใจนึงก็อยากแต่ง อีกใจก็อยากนอน งานเยอะมากจนเพลียเลยค่ะ แต่ถ้าพ้นช่วงยุ่งๆนี้ไปได้ ก็น่าจะชิลๆแล้วค่ะ

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ยังรออยู่นะค๊าาาา

***ลูกค้าท่านตอ่ไป ขอโทษที่ให้รอนานนะค๊า กวางจะไปให้บริการแล้วค่ะ***

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

KwangLover

ผลสำรวจโพลรอบแรก ออกมาแล้วค่า

กวางนำที่ 1 เลย ขอบคุณมากนะค่ะ แสดงว่าพี่ๆน่าจะชอบแบบไร้กฏกัน 555

ส่วนที่ 2 เป็นของพี่อัลต้า มีคนมาโหวคเพราะความสะบึมแน่เลย แถมกวางแอบโหวตพี่อัลต้าด้วยแหละ คิคิคิ

ส่วนที่ 3 คุณยายเอาเอา อยากทราบมากเลยค่ะ ว่ากดโหวตผิด เลยตั้งใจเลือกเลย ถ้าตั้งใจนี่แอบน่ารักอ่าาา PM มาหากวางหน่อย อยากรู้ว่าเป็นใครมากเลย

ส่วนน่าสงสารสุด คือ BigCock ค่ะ 555 ตัวละครปริศนาที่ ค.ว.ย. ใหญ่ (จริงหรือเปล่า) หรือจะเป็นหญิง หรือมีสองเพศ หรือจะเป็น... เอ้ะยังไงกันน้า!? ไว้ติดตามกวางต่อก็จะรู้ตัวจริงเองค่ะ คิคิคิ

คราวนี้ไปสนุกกันต่อที่โพล 2 กันด้วยน้า

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

KwangLover

อ้างจาก: yui10139 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 03:46:24 หลังเที่ยง
น่าติดตามมากครับ

"สวัสดีค่ะ วันนี้รับกวางแบบไหนดีเอ่ย?"

"น่าติดตามมากครับ"

"จัดไปค่า" หลังวางสาย กวางยืนยันเงินค่าจ้างที่พี่yui10139โอนมาให้เรียบร้อย จากนั้นก็เรียกให้การ์ดไปจัดการธุระให้ในทันทีและทำการนัดพี่yui10139 มาพบกันเย็นนี้ที่หน้าซ่อง

ไว้สมัครไอดีใหม่แล้วมาติดตามกวางใหม่นะค๊า คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญค่า***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KwangLover

อ้างจาก: [email protected] เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 09:09:53 หลังเที่ยง
หุ่นคุณกวางน่าอุ้มมากเลยครับ อิอิ

"สวัสดีค่ะ รับบริการจากกวางแบบไหนดีเอ่ย?"

"หุ่นคุณกวางน่าอุ้มมากเลยครับ อิอิ"

"จัดไปค่า" หลังยืนยันความต้องการกวางก็แจ้งจำนวนเงินที่ต้องจ่าย พี่[email protected] เงียบไปชั่วครู่ ก่อนจะถามกลับมา

ได้อุ้มสมใจแล้วนะค๊า แถมตลอดชีวิตด้วย แต่อย่าริลองสอดใส่เชียวน้า คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***

KwangLover

อยากทราบนิดนึงค่ะว่า มุกตลกที่กวางใช้เล่นไป มีใครรู้ทันบ้างไหมค่ะ ว่าจะมาไม้นี้แน่นอน หรืออ่านๆไปก็รู้แล้วว่าจบยังไง

รอบหลังๆจะได้พยายามหักมุมให้พี่ๆจับไม่ได้ คิคิคิ
  ::Grimace::

ปล.1 รูปโปรไฟล์ใหม่นี้กวางชอบมากเลยยยยย รูปนี้คือสร้างอิงมาจากกวางแทบจะเหมือนกันเป้ะๆเลยค่ะ

ปล.2 รูปแทนตัวกวางในหน้าแรก ที่กวางนั่งแหกขาใส่กระโปรงสั้น อันนั้นกวางลองแก้ผ้าแล้วโพสท่าตามหน้ากระจกดู แอบรู้สึกว่าตัวเองดูร่านจัง 555

keatmano

มาอ่านช้าไปหน่อย บทโลมเล้าของ keatmano บรรยายได้ละเอียดกว่าเดิมเยอะ ถึงแม้ว่าตอนเพื่อนๆรุมจะฉับไวไปมากแต่ก็เข้าใจว่าเพลียจากงานประจำ เอาไว้โครงเรื่องคราวหน้าค่อยๆลองดูใหม่นะจ๊ะ .... ว่าแล้วก็ลองเขียนส่งมาให้เลย ... ถ้ามีลูกค้ารายอื่นที่อยากได้บริการก่อนก็จัดไปก่อนได้เลยนะ

มุกตลกที่ใช้ตบพวกเกรียนใช้ได้ดีเลยจ้า ยังเดาไม่ถูก แต่น่าจะไม่ต้องเสียเวลาไปตบแล้ว ถ้ามีโครงเรื่องอื่นมาให้เริ่ม จะได้ใช้พลังและมุกทั้งหลายไปในเรื่องที่ลูกค้าติดต่อมา
...........................................

เพื่อนๆทุกคนหลังจากงานเลี้ยงรุ่นต่างมองหาไอ้อาร์มเพื่อจะขอบใจเจ้าอาร์มกันใหญ่ด้วยการพยายามจะยำด้วยเท้ามันให้ได้ที่ทำให้พวกมันต้องเสียแรงไปกับพวกป้าและเกย์ทั้งหลายจนไม่มีแรงพอที่จะจัดน้องกวางได้อย่างเต็มที่เพราะหมดแรงไปกับเกมส์ของเจ้าอาร์ม แต่เจ้าอาร์มก็นกรู้แอบแวบหนีไปก่อนพวกเพื่อนๆ ในงานมีแต่ไอ้เป็ดคนเดียว (หมายเลข 14) ที่มีสายตามุ่งมั่นและคำรามอยู่ในใจว่า "ซ่องครางสวรรค์ กูจะให้พ่อจัดการเร็วๆนี้" พร้อมกับมองดูคลิปที่มันถ่ายน้องกวางไว้ทุกมุมอย่างละเอียด

2 วันต่อมา หลังจากพักผ่อนร่างกายและเคลียร์งานประจำของตัวเองแล้ว ก็คิดถึงน้องกวางขึ้นมาทันที ก็ไม่รอช้าที่จะติดต่อไปแต่ก็ได้รับทราบว่าน้องกวางโดนจองไปหนึ่งอาทิตย์ ด้วยความไม่อยากจะเสียความเงี่ยนไปโดยเปล่าประโยชน์ก็เลยบอกทางซ่องช่วยจัดมาให้ซักคนที่ใกล้เคียงน้องกวาง ซึ่งน้องที่รับสายก็เงียบไปซักพักแล้วบอกกลับมาว่าพอดีมีแต่จะต้องเสียค่าใช้จ่ายสูงมาก ผมตอบรับไปเลยว่าไม่มีปัญหา (ไอ้อาร์มกับไอ้ฮาร์ทรวยอยู่แล้ว มันยินดีร่วมและจ่ายแน่นอน) น้องบอกว่าทางซ่องจะติดต่อไปพรุ่งนี้เช้า

รุ่งเช้าก็ได้รับการติดต่อให้ไปเจอที่รีสอร์ทที่กาญจน์ ซึ่งพอพวกผมไปถึงก็ดันไปเจอไอ้เป็ดกำลังลงจากรถพอดีก็เลยว่าจะไปเรียกมันให้มาแจมด้วย แต่มันดันบอกว่าไม่ว่างหว่ะซึ่งผิดวิสัยมันเป็นอย่างยิ่ง หลังจากโดนพวกเราที่ทำท่าจะยำมันแล้วมันก็เปิดปากออกมาว่าพ่อมันกับเพื่อนๆ หลังจากเห็นคลิปของมันแล้วก็สั่งให้มันจองน้องกวางมาหนึ่งอาทิตย์ เพราะพวกพ่อและเพื่อนๆทั้งหลายกำลังเบื่องานเป็นอย่างยิ่ง อยากจะพักผ่อนกันแบบเต็มที่ ส่วนไอ้เป็ดมันก็กะฟันตอนพวกพ่อกับเพื่อนหมดแรงแล้ว (แต่มันจะเป็นแบบที่มันคิดหรือ .... เพราะผมเคยเจอพ่อของมันที่รีสอร์ทแห่งหนึ่ง ฟังจากพวกบ๋อยแล้วบอกว่าพ่อกับเพื่อนๆ เล่นจนสาวๆร่วม 5 คนหมดแรงนอนพับไม่ได้สติ 3 วัน 3 คืน ส่วนพวกพ่อยังคึกคักเข้าไปเที่ยวต่อในเมือง ปล่อยให้สาวๆ พักไปก่อนคืนหนึ่ง แล้วกลับมาต่อกันอีก) พวกผมก็เลยปล่อยมันตามสบายแล้วก็รอคนที่ทางซ่องจะส่งมาที่บอกว่าคุณภาพไม่แพ้น้องกวาง ไอ้อาร์มกับไอ้ฮาร์ทถึงขนาดเตรียมยามาโด๊ปเต็มที่เลย

แต่งตามสบายเลย เอาแบบไหนก็ได้ ... เพลียก็พัก มีแรงฮึดก็ต่อ บรรยายให้เต็มที่เลย

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ ธันวาคม 14, 2020, 12:18:36 หลังเที่ยง
มาอ่านช้าไปหน่อย บทโลมเล้าของ keatmano บรรยายได้ละเอียดกว่าเดิมเยอะ ถึงแม้ว่าตอนเพื่อนๆรุมจะฉับไวไปมากแต่ก็เข้าใจว่าเพลียจากงานประจำ เอาไว้โครงเรื่องคราวหน้าค่อยๆลองดูใหม่นะจ๊ะ .... ว่าแล้วก็ลองเขียนส่งมาให้เลย ... ถ้ามีลูกค้ารายอื่นที่อยากได้บริการก่อนก็จัดไปก่อนได้เลยนะ

มุกตลกที่ใช้ตบพวกเกรียนใช้ได้ดีเลยจ้า ยังเดาไม่ถูก แต่น่าจะไม่ต้องเสียเวลาไปตบแล้ว ถ้ามีโครงเรื่องอื่นมาให้เริ่ม จะได้ใช้พลังและมุกทั้งหลายไปในเรื่องที่ลูกค้าติดต่อมา
...........................................

เพื่อนๆทุกคนหลังจากงานเลี้ยงรุ่นต่างมองหาไอ้อาร์มเพื่อจะขอบใจเจ้าอาร์มกันใหญ่ด้วยการพยายามจะยำด้วยเท้ามันให้ได้ที่ทำให้พวกมันต้องเสียแรงไปกับพวกป้าและเกย์ทั้งหลายจนไม่มีแรงพอที่จะจัดน้องกวางได้อย่างเต็มที่เพราะหมดแรงไปกับเกมส์ของเจ้าอาร์ม แต่เจ้าอาร์มก็นกรู้แอบแวบหนีไปก่อนพวกเพื่อนๆ ในงานมีแต่ไอ้เป็ดคนเดียว (หมายเลข 14) ที่มีสายตามุ่งมั่นและคำรามอยู่ในใจว่า "ซ่องครางสวรรค์ กูจะให้พ่อจัดการเร็วๆนี้" พร้อมกับมองดูคลิปที่มันถ่ายน้องกวางไว้ทุกมุมอย่างละเอียด

2 วันต่อมา หลังจากพักผ่อนร่างกายและเคลียร์งานประจำของตัวเองแล้ว ก็คิดถึงน้องกวางขึ้นมาทันที ก็ไม่รอช้าที่จะติดต่อไปแต่ก็ได้รับทราบว่าน้องกวางโดนจองไปหนึ่งอาทิตย์ ด้วยความไม่อยากจะเสียความเงี่ยนไปโดยเปล่าประโยชน์ก็เลยบอกทางซ่องช่วยจัดมาให้ซักคนที่ใกล้เคียงน้องกวาง ซึ่งน้องที่รับสายก็เงียบไปซักพักแล้วบอกกลับมาว่าพอดีมีแต่จะต้องเสียค่าใช้จ่ายสูงมาก ผมตอบรับไปเลยว่าไม่มีปัญหา (ไอ้อาร์มกับไอ้ฮาร์ทรวยอยู่แล้ว มันยินดีร่วมและจ่ายแน่นอน) น้องบอกว่าทางซ่องจะติดต่อไปพรุ่งนี้เช้า

รุ่งเช้าก็ได้รับการติดต่อให้ไปเจอที่รีสอร์ทที่กาญจน์ ซึ่งพอพวกผมไปถึงก็ดันไปเจอไอ้เป็ดกำลังลงจากรถพอดีก็เลยว่าจะไปเรียกมันให้มาแจมด้วย แต่มันดันบอกว่าไม่ว่างหว่ะซึ่งผิดวิสัยมันเป็นอย่างยิ่ง หลังจากโดนพวกเราที่ทำท่าจะยำมันแล้วมันก็เปิดปากออกมาว่าพ่อมันกับเพื่อนๆ หลังจากเห็นคลิปของมันแล้วก็สั่งให้มันจองน้องกวางมาหนึ่งอาทิตย์ เพราะพวกพ่อและเพื่อนๆทั้งหลายกำลังเบื่องานเป็นอย่างยิ่ง อยากจะพักผ่อนกันแบบเต็มที่ ส่วนไอ้เป็ดมันก็กะฟันตอนพวกพ่อกับเพื่อนหมดแรงแล้ว (แต่มันจะเป็นแบบที่มันคิดหรือ .... เพราะผมเคยเจอพ่อของมันที่รีสอร์ทแห่งหนึ่ง ฟังจากพวกบ๋อยแล้วบอกว่าพ่อกับเพื่อนๆ เล่นจนสาวๆร่วม 5 คนหมดแรงนอนพับไม่ได้สติ 3 วัน 3 คืน ส่วนพวกพ่อยังคึกคักเข้าไปเที่ยวต่อในเมือง ปล่อยให้สาวๆ พักไปก่อนคืนหนึ่ง แล้วกลับมาต่อกันอีก) พวกผมก็เลยปล่อยมันตามสบายแล้วก็รอคนที่ทางซ่องจะส่งมาที่บอกว่าคุณภาพไม่แพ้น้องกวาง ไอ้อาร์มกับไอ้ฮาร์ทถึงขนาดเตรียมยามาโด๊ปเต็มที่เลย

แต่งตามสบายเลย เอาแบบไหนก็ได้ ... เพลียก็พัก มีแรงฮึดก็ต่อ บรรยายให้เต็มที่เลย

รับทราบค่า ขอบคุณมากนะค่ะพี่keatmano  ::WooWoo:: แต่พวกมุกตบเกรียนกวางแต่งแล้วสนุกดีค่ะ 555 ส่วนเรื่องเสียวเอาให้ช่วยตัวเองให้หายเครียดจากงาน คิคิ

wagaya4488

อยากแตกคาปากคุณกวางมากเลยครับ

KwangLover

อ้างจาก: freedom-more เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2020, 08:29:04 หลังเที่ยง
น่าโดนมากแม่กวางน้อยย

"สวัสดีค่ะ วันนี้ต้องการเล่นกวางแบบไหนดีเอ่ย?  -  น่าโดนมากแม่กวางน้อยย"

"จัดไปค่า" หลังวางสายกวางก็โทรไปหาคนๆนึง หลังคุยธุระกันเสร็จ กวางก็โทรไปหาพี่freedom-more

ได้โดนแม่กวางน้อยแล้วนะค๊าาา ถึงจะโดนแบบขวิดก็เถอะ คิคิคิ

estellia

หลังจากที่ผมได้ยินชื่อเสียงของ "กวาง" กะหรี่ชื่อดังมานาน วันนี้เลยได้ลองมาใช้บริการว่าดีจริงสมคำร่ำลือหรือไม่

เรานัดเจอกันที่ mrt สวนจตุจักร โดยให้กวางใส่ชุดนักศึกษากระโปรงพลีทสั้นๆ ผมไปถึงก่อนเวลานัดเล็กน้อย เมื่อน้องกวางมาถึงผมยื่นถุงกระดาษในมือให้ น้องรับมาแบบงงๆ

"ใส่มันซะ" ผมออกคำสั่ง น้องกวางเปิดถุงดูก็พบกับปลอกคอและหางหมาแบบเสียบรูตูด

กวางทำหน้าตกใจแต่แอบอมยิ้มนิดๆ พร้อมกับจะขอตัวไปห้องน้ำำ แต่ผมจูงมือเธอมาตรงมุมที่รับตาคนแล้วให้เธอใส่มันตรงนั้นเลย

"สมกับเป็นหมาตัวเมียร่านควยดี" ผมพยักหน้าอย่างพอใจ ก่อนจะเอาชั้นในของเธอเก็บใส่ถุง

"เป็นหมาคงไม่ต้องใช้ชั้นในหรอกมั้ง" ผมพูดพร้อมกับเอานิ้วไปเขี่ยหีที่ฉ่ำเยิ้ม กวางหน้าแดงหายใจแรงจากความเสียว

"พี่คะ กวางเสียว... เสียวหีค่ะ..." เธอครางออกมา

เผียะ!! ผมตบไปที่หน้าเธอ
"อีหมาร่านนี่ ตอนนี้มึงเป็นหมาทาสควยกู เป็นหมามึงต้องพูดอย่างหมาสิ"

"อิ๋ง... " น้องกวางร้องเลียนแบบหมาทันที ที่ถูกผมตบ แก้มเธอมีรอยแดงจากฝ่ามือ แต่หีของกะหรี่กวางกลับขมิบน้ำออกมาราวกับเขื่อนทะลัก

ผมดึงโซ่ที่ปลอกคอจูงน้องกวางมาที่ห้องน้ำสาธารณะ คนมองมาที่เราหลายคน บางคนก็เอาโทรศัพท์ออกมาถ่ายรูป ผมเห็นกวางตื่นเต้นจนน้ำหีไหลเยิ้มมาตามขา ตูดเธอจมิบเกร็งจนหางหมาสั่นดิกๆ

ผมแวะ 7/11 ซื้อข้าวกล่องมากล่องนึง ก่อนจะผลักเธอเข้าไปในห้องน้ำห้องในสุด ผมวางข้าวกล่องลงกับพื้นพร้อมกับควักควยออกมา

"ทำตัวเป็นหมาที่ดี แล้วทำความสเอาดควยอันนี้ซะ" ผมจ่อควยเข้าที่ริมฝีปากอวบอิ่มของน้องกวาง มือผมข้างหนึ่งแยงหีไปด้วย ขณะที่มืออีกข้างจับหางปลอมชักเข้าชักออกที่ตูดเธอ

พอใกล้เสร็จผมดึงควยออกมาชักอีก 2-3 ครั้ง ให้น้ำควยรดข้าวกล่อง ก่อนจะให้น้องกวางก้มลงไปเลียกินข้าวกล่องคลุกน้ำควย ระหว่างที่น้องกวางกำลังกินอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็เอาควยผมยัดเข้าไปในหีเธอเต็มมแรง แล้วซอยเอวกระเด้าหีของน้องกวาง

"อีกะหรี่นี่ หีตอดควยดีชิบหาย" ผมพูดออกมา พร้อมกับตีก้นของกวางจนเป็นรอยแดง ก่อนที่ผมจะเสร็จผมได้ยินเสียงคนตรงหน้าประตู จึงแกล้งกระแทกหีของกวางหนักขึ้น จนน้องกวางร้องเสียงหลง

ผมซอยเอวกระแทกหีน้องกวางอีกพักหนึ่ง จึงลุกมาเปิดประตูห้องน้ำโดยที่น้องกวางยังหมอบคลานในท่าหมา ก็เจอนิโกร 2 คนยืนแอบฟังอยู่ ผมเห็นเขามองไปที่ทาสควยของผมด้วยตาเป็นประกาย

เราคุยกันอยู่ 2-3 ประโยค ก่อนจะจับมือกันพร้อมกับหัวเราะ ผมกระตุกสายจูงให้กวางคลานออกมาที่อ่างล้างมือ พร้อมกับผูกไว้ หนึ่งในนิโกรคนนั้นควักเอาควยใหญ่ยาวออกมา

"  เฮ้ยเพื่อน กันปวดเยี่ยวว่ะ" มันพูดพร้อมกับหัวเราะ แต่มองไปที่กวางที่กำลังแหกขาเอานิ้วแยงหีตัวเอง

"งั้นก็ลองใช้อีนั่นเป็นกระโถนดู" ผมพูดพร้อมกับจิกหัวกวางเข้ามาใกล้ๆ ก่อนจะบีบแก้มให้อ้าปาก เจ้านิโกรสูดลมหายใจลึกก่อนจะปล่อยเยี่ยวสีเหลืองอ่อนกระเซ็นเข้าไปในปากกวาง ทาสควยของผมที่ตอนนี้มีสภาพไม่ต่างกับหมาตัวเมียในช่วงติดสัด

น้องกวางครางออกมาอย่างลืมอายเมื่อเยี่ยวอุ่นๆ สาดรดไปทั้วนม ย้อยลงไปจนถึงหีที่ฉ่ำเยิ้ม

"ดูสิ นังหมาตัวเมียนี่ท่าทางจะร่านควยมากๆ" นิโกรอีกคนพูดเมื่อเห็นน้องกวางสั่นกระตุกอย่างแรง พร้อมกับน้ำเยี่ยวและน้ำหีที่ทะลักนองราวกับท่อประปาแตก ผมเห็นอย่างงั้นจึงนึกสนุกจับหัวน้องกวางกดไปกับพื้น

"มึงรีบเลียเยี่ยวมึงให้สะอาดอดี๋ยวนี้เลยนะ" ผมพูดพร้อมกับสั่งให้ทาสควยของผมเลียน้ำเยี่ยวตัวเองที่ขังเป็นแอ่ง น้องกวางทำตามอย่างว่าง่ายทันที

เผียะ!! มือของไอ้นิโกรคนแรกตีไปที่ก้นขาวงอน น้องกว่างสส่ายหีร่อนไปมาด้วยตวามเสียวเมื่อมันเอาหางหมาออก ก่อนจะถ่มน้ำลายใส่รูตูดของกวาง แล้วค่อยๆ ยัดนิ้วมันลงไป จากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้ว เป็นสามนิ้ว เมื่อเห็นว่าได้ที่แล้ว มันจึงค่อยๆ ยัดควยมันเข้าไปในรูตูดของกวางทันที

น้องกวางตาเหลือกเกร็งด้วยความคับแน่นที่ยัดใส่เข้ามา แต่ก่อนที่ทาสควยของผมจะรู้ตัว ไอ้นิโกรอีกคนก็ยัดควยของมันเข้ามาในปากอวบอิ่ม มันสองคนผลัดกันกระเด้าควยเข้าออกอยู่พักใหญ่ ก่อนจะปล่อยน้ำออกมาเต็มตูดและปากของเธอ กะหรี่กวางที่ดูเหมือนคุณหนูไฮโซตอนนี้หมดสภาพ หีแตดสั่นระริก น้ำเยี่ยวน้ำเสียวไหลนองไปทั่ว

ผมยอมให้ 2 นิโกรมาช่วยรุมน้องกวางทาสควยของผมอีกพักใหญ่ เราผลัดกันเวียนป้อนควยเข้าไปทั้งทางหี ทางตูด และทางปาก ก่อนที่จะพากันไปต่อที่โรงแรมที่อยู่ไม่ไกล ซึ่งผมเองก็ใจกว้างพอที่จะให้เด็กรับรถของโรงแรมอีก 3 คนมาช่วยกันรุมเวียนเทียนป้อนควยให้กวางตลอดทั้งคืน จนเธอหุบขาไม่ลงทีเดียว...

Nazi M

สวัสดีครับพี่เฟิสนะครับพอดีพี่กับเมียพี่อยากซื้อเรามาช่วยเร้าอารมณ์คู่พี่หน่อยแนว3pสนไหมครับ

KwangLover

อ้างจาก: Nazi M เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 05:12:28 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่เฟิสนะครับพอดีพี่กับเมียพี่อยากซื้อเรามาช่วยเร้าอารมณ์คู่พี่หน่อยแนว3pสนไหมครับ

เขียนโครงทิ้งไว้ได้เลยค่า เดี๋ยวกวางจัดให้

เรื่องล่าสุดแต่งได้ครึ่งนึงแล้วค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนจะเป็นไข้เลยขอหยุดกิจกามตัวเองไว้ก่อน ขออภัยทุกท่านที่ตามอ่านนะค่ะ

หายแล้วจะรีบเขียนให้น้า

estellia

อ้างจาก: KwangLover เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 07:02:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nazi M เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 05:12:28 หลังเที่ยง

เขียนโครงทิ้งไว้ได้เลยค่า เดี๋ยวกวางจัดให้

เรื่องล่าสุดแต่งได้ครึ่งนึงแล้วค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนจะเป็นไข้เลยขอหยุดกิจกามตัวเองไว้ก่อน ขออภัยทุกท่านที่ตามอ่านนะค่ะ

ไม่รู้ว่าน้องกวางไข้ขึ้นเพราะอากาศเปลี่ยน รึไข้ขึ้นเพราะโดนจัดหนักช่วงวันหยุดคราวที่แล้วกันนะ อิอิ

https://xonly8.com/index.php?topic=237909.0

KwangLover

อ้างจาก: estellia เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 10:07:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: KwangLover เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 07:02:17 หลังเที่ยง

ไม่รู้ว่าน้องกวางไข้ขึ้นเพราะอากาศเปลี่ยน รึไข้ขึ้นเพราะโดนจัดหนักช่วงวันหยุดคราวที่แล้วกันนะ อิอิ

https://xonly8.com/index.php?topic=237909.0

ขอบคุณที่แต่งเรื่องของกวางให้นะค่ะ

ส่วนไข้ขึ้นนี่น่าสงสัยจัง อาจจะเพราะจัดหนักไปหน่อยรึเปล่าน้า คิคิคิ