ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

หวังว่าคงไม่ใช่ความเข้าใจผิดของเจษที่คิดว่าทศเป็นคนทำล่ะนะ

ถ้าได้ซ้ำดิวอีกซักครั้ง น่าจะติดใจแน่ๆ แล้ว

jakrasri

e20pat

เรื่องราวน่าติดตามมากครับntr นิดๆ ซาดิส หน่อยๆเอาให้ปวดตับกันไปข้างนึงเลย
::DookDig::

xxx-man

ขอบคุณครับ

น่าสนใจครับ ว่าเรื่องจะออกมาเป็นแนวไหน

Ss1234

utsumaki

ผูกเรื่องน่าติดตามดีครับ รออ่านนะครับ

พี่มะระ 101

zethkhun

แค้นนี้ไปลงกับเมียชาวบ้านเเล้วจะทำไงต่อนะนี่?

lindor

ชอบเรื่องแนวนี้มาก ขอตามยาวๆ เลยครับ บางทีก็มีแค้นที่อยากเอาคืนเหมือนกัน แต่รู้ว่าไม่ควรทำ ต้องปล่อยวางไปให้ได้ ขอบคุณผู้แต่งครับ

NTRSLAYER

แจ๋วฮะ แหวกตรงที่คราวนี้คนอ่านจะได้ฟีลของตัวร้ายบ้าง ชอบค้าบบบ

::Bloody::

occocc

กร คตนาทีสร

เปิดมาก็ดารกเลย แต่ละคัวละครดูมีอดีตกันหมด

iamdevil

ตัวเอก มาร้ายปนดี คงต้องรอกันยาวๆครับ

iammaa

Peck23

เนื้อเรื่องน่าติดตาม สร้างผลงานให้อ่านเยอะๆนะครับ