ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucitor

naris1423

วางโครงเรื่องให้ชวนติดตาม แตาแทรกฉากเสียวไว้น้อยไปหน่อย 
หรืออาจจะเป็นเพราะต้องการให้มีเงื่อนงำในการติดตาม เลยซ่อนฉากเสียวเอาไว้

kookai

โครงเรื่องน่าติดตาม ออกแนวแก้แค้น ลุ้นอยู่ครับว่าจะมีเรื่องเกี่ยวคาถาอาคมด้วยมั้ย ขออนุญาตติดตามต่อนะครับ ขอบคุณครับ

Daxamoo

ปูเรื่องได้น่าสนใจดี รอติดตามเลยคับ

suwit009

เป็นการเอาคืนที่เจ็บแสบจริงๆจริงๆ

แมวหง่าว

เริ่มเรื่องได้เร้าใจ
มีอะไรน่าค้นหาเลยครับ

mokunkunmo

ว่าแล้วอ่านมาถึงกลางตอนมันเหมือนเนื้อเรื่องโดดข้าม

Man_On_The_Moon

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ขอบคุณที่รังสรรค์ออกมาให้พวกเราอ่านกันครับ

kkk6969

facebeer

ผมในการช่วยกันคืออะไรหว่า ช่วยสุดจริงๆ หรือผมอ่านข้าม555 แต่ว่า ทำไวไปไวจริง

Pongsathorn Weerahong

Cygnus_Hyoga

โห เรื่องแนวใหม่ เดาทางไม่ถูกเลยครับดีๆ เปิดแนวทางสายใหม่ของเรื่องเสียว เรื่องเสียวแนว thriller

dopant

ยังไม่รู้ตัวอีกนะว่าศัตรูมาเอาเมีย

arsenyo

โดนเอาคืนละแบบนี้ ไม่น่ามีหนเดียว