ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

เริ่มต้นได้น่าติดตามแต่อย่าพอร์ตเรื่องที่ยากเกินไปนะเพราะคนติดตามอยากติดตามแบบมีตอนจบถึงแม้ว่าจะมีเขียนเป็นเรื่องสั้นๆไม่กี่ตอนแต่ถ้าเรื่องที่เขียนสามารถลงตอนจบได้ถือเป็นเรื่องที่ดี..ให้กำลังใจและติดตามครับ

timshel

เปิเตัวได้น่าสนใจมาก เก็บไว้ในลิสต์ต้องติดตามครับ

jirasakgolf7

เปิดเนื้อหามาขนาดนี้ แต่ละคนน่าจะมีด้านมืดกันลึกน่าดู

ถ้ามีการเฉือนคมกันช่วงกลาง ๆ เรื่องคงสนุก

amtorff73

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ออกแนวการแก้แค้นและทวงหนี้ใช่มั้ยครับเนี่ย  ::Fighto::

forzakhan

เนื้อเรื่องเปิดมาน่าติดตามเลย เหมือนพระเอกไล่ชำระแค้นพร้อมเปิดปมไปด้วย นออ่านตอนต่อไปค่ะ

naja313

jesada1921

PD

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ น่าติดตามวางโครงเรื่องกำลังดี

pimwara

I2ta3ta3

กลับมาล้างแค้นแบบนี้ต้องเอาให้หนักไปเลยนะครับ

Lonelyworm

yu_ei

เนื้อเรื่องดูจะมีความ ดาร์ก อยู่ปรัมาณนึง ซึ่งมันเรียล ดี ขออ่านทั้งหมดก่อนครับ

mildzeed

ว้าวมาแนวแก้แค้นซะด้วยแต่สุดท้ายคงจะติดใจคงต้องร้องขออยู่ดี